Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B จะอับเกรด CPU AMD Socket A มีตัวไหนแนะนำมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B จะอับเกรด CPU AMD Socket A มีตัวไหนแนะนำมั่งครับ

CPU AMD Socket A ที่ใช้อยู่เป็นแซมโพส 855Mhz ครับ จะอับให้สุดๆๆ ของ CPU AMD Socket A นี้เอาเรียกว่ารุ่นไหนครับ และยังมีขายไหมครับของใหม่

หายากนะคับ....Socket a ลองดู 754 ดีก่านะคับ แต่เห็นๆ จะเหลือแต่ สมพร กะ บาร์ตัน 2600+ที่เหลือๆบางตัว น้อยมากๆคับ

Comment

รุ่นสูงสุดที่หาได้ก็ xp 3000 ละครับ

Comment

Working...
      X