Announcement

Collapse
No announcement yet.

S T A L K E R clear sky ด้านเเรกเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S T A L K E R clear sky ด้านเเรกเลยครับ

มันบอกให้ไป outpost เเล้วต่อครับผมไปถึงเเล้วก็ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น

ขอรายละเอียด Task มันหน่อยดิครับ

Comment

ผมไม่ค่อยเเน่ใจครับ เเต่เป็นภารกิจเเรกเลยอะครับ ที่มันให้เราไปหอสังเกตุการณ์ พอไปถึงฆ่าหมู่ตายไปหนึ่งก็ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น พอปีนขึ้นไปข้างบนหอก็เห็นคนทำท่าส่องปืนออกไปอะครับ คุยอะไรก็ไม่ได้
      ภารกินมันมีชื่อ help outpost
      คือผมไม่ค่อยเล่นเกมส์เเนวนี้อะครับขออภัยด้วยถ้าอธิบายไม่เคลีย
      ตอนเเรกนึกว่าจะเป็นเกมส์ยิงเเหลกเอามันซะอีก ไม่นึกว่าจะมีสนทนามากมายขนาดนี้ 55

Comment

มี หมู สามตัว นะถ้าจำไม่ผิด

แล้ว จะเจอ พายุไฟฟ้า มาอีกรอบ ก็ จะผ่าน

Comment

Originally posted by phoodit View Post
          ผมไม่ค่อยเเน่ใจครับ เเต่เป็นภารกิจเเรกเลยอะครับ ที่มันให้เราไปหอสังเกตุการณ์ พอไปถึงฆ่าหมู่ตายไปหนึ่งก็ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น พอปีนขึ้นไปข้างบนหอก็เห็นคนทำท่าส่องปืนออกไปอะครับ คุยอะไรก็ไม่ได้
          ภารกินมันมีชื่อ help outpost
          คือผมไม่ค่อยเล่นเกมส์เเนวนี้อะครับขออภัยด้วยถ้าอธิบายไม่เคลีย
          ตอนเเรกนึกว่าจะเป็นเกมส์ยิงเเหลกเอามันซะอีก ไม่นึกว่าจะมีสนทนามากมายขนาดนี้ 55
          จริงๆเกมนี้มันแนว RPG/FPS นะครับ พยายามนิดนึงน่าจะเล่นได้สบาย

Task นั้นมันให้เราไปช่วย เพื่อนที่หอคอยนั้นถูกแล้วครับ
          พอเราขึ้นไปข้างบน ก็เล็งลงมาด้านล่างฆ่าหมูให้หมด
          ผมว่า Bug มั้ง ลองลงมาข้างล่าง แล้วเดินหาหมูเลยครับ เผื่อหมูมันแอบอยู่

Spoiled!!!!
          พอเราฆ่าหมูหมด มันจะเกิดพายุแดงๆ Emission มาที่เราครับแต่เราก็ไม่ตาย
          แล้วเราจะไปโผล่อีกที ที่ฐาน Clear Sky

Comment

ขอบคุณครับเดียวลองดูใหม่ ถ้าไม่ผ่านอีกอาจจะเป็นบักเเล้วละครับคราวนี้

Comment

ขอบทสุรป S T A L K E R หน่อยครับจะเป็นพระคุญมาก เล่นอยากมาก

Comment

ผมเล่นไม่ไหวและด่านแรกก็ ไม่รอดแล้ว ... แผ่นแท้ด้วย อยากขายต่อ มีใครสนมะ.....

Comment

Originally posted by JEE_JEE View Post
                  ผมเล่นไม่ไหวและด่านแรกก็ ไม่รอดแล้ว ... แผ่นแท้ด้วย อยากขายต่อ มีใครสนมะ.....
                  ผมสนใจครับ ขายเท่าไรครับช่วยแจ้งด้วย ในกระทู้นี้ หรือ
                  atikhom_c@hotmail.com (ต่างจังหวัดครับ)

Comment

ผมก็มีแผ่นแท้ ๆ เลย แต่เป็นภาคแรกนะ เอาไหมครับ 300 พอ พร้อม CD KEy

Comment

ผมลบทั้งตัวเกมส์และตัวติดตั้งไปแล้วงับ
                      รู้สึกว่าเล่นแล้วปวดหัว
                      ม่านมันเยย

Comment

Originally posted by ebolasilly View Post
                        ผมลบทั้งตัวเกมส์และตัวติดตั้งไปแล้วงับ
                        รู้สึกว่าเล่นแล้วปวดหัว
                        ม่านมันเยย
                        +1 เสียเวลาตั้งนานไม่มันเลยไม่ชอบแนวนี้มั้งครับ อุตส่าห์รอมาตั้งนาน

Comment

ไปที่หอคอยนั่นถูกแล้วครับ พักสักจะมีวิทยุให้เรากลับไปที่ฐาน (มั้ง จำไม่ค่อยได้) แล้วจะมีเหมือนเสียงระเบิด ท้องฟ้าจะกลายเป็นสีแดง เราก็จะสลบไปจะมาตื่นอีกทีก็ที่ฐานเราแล้ว จากนั่นก็ดำเนินภาระกิจอื่นๆ ต่อไปได้คับ

Comment

Working...
                          X