Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600 gt มีกี่รุ่นกันแน่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600 gt มีกี่รุ่นกันแน่ครับ

เห็นมีทั้งตัว 1g กับ512mb ชี้แจงหน่อยครับ

เหนเค้าว่าตัว1gแปลงมาจากโรงใช่มั๊ยครับ ประกัน1ปี แล้วจะดีมั๊ยหล่ะเนี้ย
    เทียบกับ9600gso ตัวgt คงแรงกว่า รึพวกท่านๆจะว่าไงครับ

Comment

รุ่นนี่คือ 1GB กับ 512MB หรือชื่อรุ่น XFX,Gigabyte อย่างงี้ครับ

Comment

ดัน...ดัน
        อยากรู้ว่าตัว9600gt ประกัน1ปีน้อยไปมั๊ยครับแล้ว gt มันแรงกว่า gsoมากไหมครับ ตัวไหนน่าสอยครับ

Comment

ก็แล้วแต่ครับ มันมี 512 กับ 1Gb ไม่ต่างกันครับ ชิพตัวเดียวกัน

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
            ก็แล้วแต่ครับ มันมี 512 กับ 1Gb ไม่ต่างกันครับ ชิพตัวเดียวกัน
            แสดงว่าต่างกันไม่มากช่ายม่ายครับ แต่ประกันปีเดียวนี้ซิ

Comment

ดันๆ..จะซื้อแล้วครับ

Comment

ตัวที่จะซื้อราคาเท่าใหร่ นะ
                ดู GF8800GT ราคา 4000 ฿ นิดๆ จะแรงกว่า นะ

Comment

ของผมใช้ GSO แรงใช้ได้นะคับ อ่อนกว่า GT แรงต่างกันนิดเดียวแต่ราคาก็ต่างกันอยู่นะคับ
                  GSO แรม384192Bit GT 512-1GB แต่ต่างกันไม่มากจริงๆ ซิปเซ้ทแค่นี้ผมว่าใช้แค่512ก็พอนะคับ 1GB
                  เกินความจำเป็นมากไป แพงกว่านิดหน่อย ลองวัดค่าดูแล้วGSOกับGT512 ต่างกันแค่ 22%เองคับ
                  แต่ตอนนี้ผมไม่ทราบว่าGSOมีราคาเท่าไหร่ผมคิดว่าน่าจะไม่มีขายแล้วนะคับถ้ามีก็คงเป็นของค้างสต๊อก

Comment

Working...
                  X