Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ microlab x13 หรือ x16 บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ microlab x13 หรือ x16 บ้าง

ใครใช้ microlab x13 หรือ x16 บ้างครับ

อยากรู้ว่าเสียงเป็นยังไงบ้าง

ตอนนี้มี eacan A600II แล้ว ใช้ต่อดูหนังกับ tv แต่ไม่มี remote เลยไม่ค่อยสะดวก

เห็นตัว microlab 2 ตัวนี้มี remote เลยสนใจเอามาแทนตัวเก่าครับ

ขอบคุณครับ

ดันด้วยเพราะกำลังมอง x13 อยู่เหมือนกัน

Comment

ผมใช้อยู่ครับ เสียงก็ ใช้ได้เลย นะผมว่าพอเิบิร์นมาได้ ซักพักแล้ว เสียงดี เบส นุ่มแน่น เสียงกลางเสียงแหลมใช้ได้
      พอดีผมเกิดกิเลสเพิ่ม เลยไปซือ sattlelite ของ x3 แบบสองชั้นมาต่อเพิ่ม เสิียง มีมิติขึ้นมากเลย... มี remote ที่สามารถ ปรับเสียงซ้าย ขวา , ตั้งเวลาปิดเครื่องได้ด้วย ที่ผมชอบอีกอย่างคือ ถ้าตัว remote มันเสีย เราก็ยังสามารถปรับที่ตัว sub มันได้ ครับ ถือว่าใช้แทนกันได้

Comment

ออ้ลืมบอกไป ผมใช้ microlab x13 นะครับ

Comment

ออ้ลืมบอกไป ผมใช้ microlab x13 นะครับ

Comment

ใช้ microlab X13 เหมือนกันคับ เพิ่งออกมาตอนรับปีใหม่

เบสหนักดีคับ

Comment

สำหรับ X13 กับ X16 ที่เลือกซื้อ X13 เพราะด้วย Design อ่ะคับ microlab ริมแดง

ทั้ง 2 ตัวนี้จากที่ดูๆแล้วOutput power เท่ากันคับ ราคาไม่ต่างกัน สุดท้ายก็เลือก microlab ริมแดง

สวย หนัก แน่น

Comment

แนะนำ X-13 มีรีโมทด้วยครับ ใช้อยู่ครับ ชอบ microlab มานานแล้วครับ ใช้ตั้งแต่ X1 , X 2 ,x1300 มาจน X-13 อิอิ
                เสียงใช้ได้เลยครับ เบสหนักแน่น ขนาด sub 6.5 นิ้วแหนะ เหมาะเล่นเกมส์ ดูหนังที่เป็น 2.1 ฟังเพลงสบายๆ หรือจะตุ๊บๆๆแบบเพลงแดนซ์ ก็มันส์......... ลองไปหาฟังดูนะครับ ตอนนี้ X-13 จัดจำหน่ายในประเทศไทยโดย บริษัท exmory ครับผม

Comment

รักสวยรักสบายก็ X13 ครับ แต่ผมว่าเบสมันสู้ X3 ไม่ได้อ่ะ แต่กลางแหลมพอๆกัน ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ต้องลองไปฟังดูครับ

Comment

X13 เหมือนกันครับ สวยและก้ เสียงไม่แย่ฮะ

Comment

ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

เสียงดีป่าวๆๆ

Comment

Originally posted by toro View Post
                          ราคาเท่าไหร่ครับ
                          ตอนนี้ที่ pantip ชั้น 4 2700 ครับ

Comment

Originally posted by teetemp View Post
                            ตอนนี้ที่ pantip ชั้น 4 2700 ครับ
                            จะไปชื้อวันนี้เลย 2700 ลุยโลด

Comment

เพิ่งซื้อ x16 มา 2700 ที่เซียร์รังสิต x16 วัตต์เยอะกว่านะ

Comment

Working...
                              X