Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ GA-MA78GM-S2H REV.2.1 ภาพไหว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ GA-MA78GM-S2H REV.2.1 ภาพไหว

ผมใช้เมนบอร์ดรุ่น GA-MA78GM-S2H REV.2.1 เวลาเข้าเว็บบางเว็บทำไมเวลาเลื่อนหน้าต่างมันเป็นคลื่นครับผม เป็นเพราะอะไรครับ ผมก็ลงไดรเวอร์ที่มาคุ่ตัวครับแต่เป็นเฉพาะบางเว็บที่หน้าตาสวยๆน่ะครับ ขอขอบคุณครับ

ผมก็ใช้อยู่ตัว rev2.1 ยังไม่เจออาการอย่างที่บอกครับ

เข้าเว็บอะไรครับ จะได้ลองบ้าง

Comment

ลงไดเวอร์การ์ดจอด่านๆ

Comment

ถามหน่อยครับ

ตัว ATI Catalyte ของคุณ ad40 เปิด ATI Overdrive ได้ไหมครับ

ของผมไม่มีให้ใช้อะครับใช้ 8.12 ครับ

Comment

ผมเข้าเว็บคอสโม่นีโอดอทคอม ครับ เว็บนี้หน้าตาสวยมากๆครับ แต่เวลาเลื่อนหน้าต่างจะไหวเป็นคลื่อนเลยครับ

Comment

ลง driver การ์ดจอใหม่ครับ

ถ้าไม่หายลง flashplayer เพิ่มครับ

Comment

ลองเข้าไปแล้ว ของผมไม่เป็นไรครับ

Comment

เดี๋ยวจะลองลงวินโดวส์ใหม่ครับ

Comment

อยากทราบว่าการที่ผมโอเวอร์คล็อกไว้ที่ ตัวคูณ 8 บัส 300 ไฟซีพียู 1.275 ไฟแรม 2.0 ได้สปีด 2.4 ถึงแม้ว่าจะได้สปีดน้อยแต่ผมรู้สึกว่ามันดีที่สุด ( X2 3600+ กับ GA-78GM-S2H ) ไม่ทราบว่าเพื่อนๆจะมีอะไรแนะนำบ้างครับ
                  ผมรู้สึกว่ามันแรงดีกว่าตัวคูณ 9 หรือ 9.5 น่ะครับ ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ( ถ้าตัวคูณ 9 จะดันบัสติดที่ 274ครับ พอลดตัวคูณเป็น 8 ดันบัสได้ 300 สบายๆ ) ขอบคุณครับ
                  Last edited by ad40; 3 Feb 2009, 09:11:47.

Comment

Comment

Comment

Comment

ผมลงวินโดวส์ใหม่แล้วก็ยังเหมือนเดิมครับ ยังเป็นคลื่นเหมือนเดิม

Comment

ผมใช้ไฟร์ฟอกซ์เป็นคลื่นครับ แต่ถ้าใช้ IE ไม่เป็นครับ จะแก็ไขยังดีครับ

Comment

click ที่รูปเพื่อขยายนะครับ ^ ^

Comment

Working...
                              X