Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB ชิปเช็ต X38 กับ MB ชิปเช็ต P45 ตัวไหนแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MB ชิปเช็ต X38 กับ MB ชิปเช็ต P45 ตัวไหนแรงกว่ากัน

1 MB ชิปเช็ต X38 กับ MB ชิปเช็ต P45 ตัวไหนแรงกว่ากันครับ
    2 MB Maximus Formula สภาพ 95 % ประกัน Dcom หมด03/2011 อุปกรณ์ครบทุกอย่าง ถ้าจะขายจะขายราคาเท่าไรดีครัย

1. แรงน่าจะสูสีกัน
    2. รอท่านถัดไป

Comment

ขายกี่บาทอะครับ กรั๊กๆ

Comment

X38

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

P35>P45>X38>X48

Comment

MB ชิปเช็ต X38 กับ MB ชิปเช็ต P45 ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

X38 แรงกว่า

ใช้เอง ที่บ้าน X38 ที่ทำงาน P45
              ใช้เป็น Q9550 RAM 4GB เหมือนกัน

อยากได้ X48 มาเล่นจัง

Comment

ไม่ได้อยู่ที่การออกแบบของเมนบอร์ดหรอครับ ถ้า AsRock ทำเมนบอร์ด ชิป x38 แต่บอร์ดเพิ่มไฟไม่ได้จะแรงหรือป่าวครับ

Comment

X38 อีกเสียงครับ (เอามา CF ได้ด้วย หุ หุ)

Comment

1 MB ชิปเช็ต X38 กับ MB ชิปเช็ต P45 ตัวไหนแรงกว่ากันครับ
                    มันต้องเทียบกันเป็นรุ่นๆไปครับ เหมือนถามว่า P965 กับ P35 อันใหนแรงกว่ากัน ก็ต้องบอกว่า P35 เพราะใหม่กว่า สดกว่า
                    แต่ถ้าถามว่า P5K SE P35 กับ COMMANDO P965 คิดว่าตัวไหนแรงกว่ากันครับ จะชิปตัวไหนก็ตามจะแรงไม่แรงขึ้นอยู่ว่า
                    จะไปอยู่บนบอร์ดรุ่นใหน แต่ถ้าถามว่าชิปตัวใหนประสิทธิภาพสูงกว่ากันก็ต้อง X38 อยู่แล้ว ว่าแต่ จขกท จะเทียบรุ่นใหนกับรุ่นใหนล่ะครับ

Comment

Working...
                    X