Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อย สำหรับ i7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อย สำหรับ i7

ช่วยหน่อยอ่ะคับถ้าจะจัดสเปค คอร์ i7 งบประมาน 30000+-3000 ขอแรมแบบ triple
    แล้วถ้ามีงบอยู่ 25000จะจัดสเปคไรได้บ้างอ่ะคับอันหลังนี้ไม่ต้อง i7 ก็ได้นะคับ
    ช่วยหน่อยนะคับ หรือจารอเวลาไปอีกหน่อยเพื่อที่จะรอราคามันลดดีอ่ะ
    ปวดหัวมากๆๆตอนนี้ ช่วยหน่อยคับ

33000 i7 T T เมนบอร์ด+แรม+CPU คิดไป23500 เหลือ 9500 พอม่ะคับส่วนที่เหลือ

Comment

30kจัดไงหว่าหยิ่งไม่รู้อยู่ด้วยรอพี่วิกร

Comment

ผมว่า 25000-33000 เล่น Q นะคุ้มดีแถมได้แรงๆด้วย

Comment

เล่น Q นาจะคุ้มกว่านะครับ ไม่ก็ ไว้รอท่านผู้รู้ มาตอบต่อครับ

Comment

ผมเคยลองจัดแล้ว 30เค ไม่ลงครับ

แต่ถ้าเป็น 30เคลงquad น่าจะได้เทพๆสักเครื่อง

Comment

ไม่น่าจะพอนะครับ ตามที่คุณ momoari บอกไว้นะครับ

Comment

จาพอมั้ย???

Comment

เอามาทำอะไร?

Comment

ลองดู www.enizpc.com ดูดิ เคยเห็นโฆษณา corei7 30K

Comment

โอๆๆๆๆๆๆๆๆ
                      ขอบคุนมากคับ
                      แต่ถ้าประกอบสเปค quad แล้ว 30000 นิได้อะไรบ้างหรอคับ
                      อยากเอาไว้เล่นเกมด้วยอ่ะคับ
                      ขอบคุนล่วงหน้านะคับ

Comment

Working...
                      X