Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าได้เกมส์ GTA IV เราต้องปรับแต่งอะไรให้มันลื่นขึ้นมากกว่าเดิมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าได้เกมส์ GTA IV เราต้องปรับแต่งอะไรให้มันลื่นขึ้นมากกว่าเดิมครับ

ถ้าได้เกมส์ GTA IV เราต้องปรับแต่งอะไรให้มันลื่นขึ้นมากกว่าเดิมครับ

สเปกคอมผมน่ะ

AMD X2 5000+ 2.6 GHZ
    GIGABYTE 3870 DDR4 512/256
    KINGSTON 2 GB
    WINDOW XP SP3
    ASROCK ALIVE NF6P
    จอ CRT FLATON 17 นิ้ว

ถ้าปรับกลางๆ มันจะลื่นหัวแตกไม๊ครับ

น่าจะลื่นนะ ปานกลาง
    up patch เกม ให้เป็น 1.0.2.0 ก็น่าจะโอเคแล้วละ

Comment

ในบอร์ด มี ลิ้ง ที่ว่า set option ยังไง อันไหนมีผล ต่อ framrate อันไหนไม่มี เซทไงถึงจะ ดี ลองไปขุดดูนะ

แต่ patch 1.0.2 ช่วยเรื่อง framerate ได้พอควรเลยล่ะ ถ้ายังไม่ลง ก็ น่าจะลงซะนะ

Comment

แพทเอามาจากที่ไหนครับ บอกหน่อยจิ

แล้วใครบ้างที่สเป็กคล้ายๆผม บอกด้วยน่ะว่ามันลื่นแค่ไหนครับ

Comment

Working...
        X