Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Blade ออกแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกมที่รอคอย เพราะตอนที่เป็น Oniblade ผมเล่นไม่ได้ คราวนี้มีแครกแล้ว เอิกๆ โหลดโลด

Comment

Originally posted by ruxky View Post
      ด่านที่ติดในห้องหนาม ผ่านยังไงอะ มึน
      เดินหลบหนามไปเรื่อยๆคับ นานนิดนึงเดี๋ยวจามีคนมาช่วย(สปอยนิสนึง)

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
        เกมส์นี้ เห็นตูดซะ = =

แถม physx ตรงหน้าอกด้วย *0*
        ฟิสิกข์ตรงหน้าอกคิดไปได้ มันแรงดึงดูดของโลกต้ะหาก

Originally posted by amstel View Post
        เมื่อไหร่จะมีแพช นู๊ดมา ซะที
        รู้สึกจะมีวิธีทำให้นู๊ดน้ะดูจากระทู้เวบ2bbitอิอิ
        Last edited by Kingdomax; 5 Feb 2009, 21:49:20.

Comment

เกมนี้ภาพก็สวยดีึครับ แต่ท่าทางตัวละครมันแข๊งๆ -.-

ใครพอจะมีTrainer เกมนี้มั่งมั้ยครับ ผมขอหน่อยจิ เล่นยากแฮะ - -

Comment

ด่านนี้ยังไม่ผ่านเลยครับ ต้องฆ่ามอนไปเรื่อยๆหรอครับ
            ฆ่าถึงแมงปอยักษ์แล้วก็ขี้เกียจเล่นละ

Comment

เกมมันไวมากครับ เร็วจนปวดกระบาน กินเสปกน้อยดีครับ มันส์ดี

Comment

แล้วด่านนี้ผ่านยังไงอะครับ

เลยบอสแมงปอยักมาแล้วอะครับผมลองยิงมันทุกอย่างแล้วมันไม่ลดเลยอะ

วานผู้รู้ตอบหน่อยคร้าบบบ

Comment

ไม่มีคนเล่นจบเลยเหรอครับเนีย

Comment

ลองเล่นแล้วครับ

ไปเล่นที่ร้านมา (ขนาดร้านยังเล่นได้) สนุกดีครับจอนนั้นใช้จอย X box ด้วยยืมลุงเจ้าของร้านมาเล่น

เพลินดีครับ ชอบPologue ตอนแรกมากครับ

ฉันเป็นนักล่าสมบัติ สาเหตุที่ไม่มีคู่หูเพราะ ไม่อยากShareของให้กับคนอื่น

แล้วเนื้อเรื่องน่าจะเกิดจากที่ นางเอกไปเจอแผนที่แล้วมาตามนั้น ( ละมั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด เพราะดูไปรอบเดียว )

Comment

Originally posted by kaizahot View Post
                      แล้วด่านนี้ผ่านยังไงอะครับ

เลยบอสแมงปอยักมาแล้วอะครับผมลองยิงมันทุกอย่างแล้วมันไม่ลดเลยอะ

วานผู้รู้ตอบหน่อยคร้าบบบ
                      ใช้เวท สายฟ้ายิงครับ

Comment

ผมติดตรงที่มันมีใบมีดตกลงมา(รอบ2)ตอนเราวิ่งผ่าน จะผ่านยังไงครับ

Comment

Originally posted by notely View Post
                          ผมติดตรงที่มันมีใบมีดตกลงมา(รอบ2)ตอนเราวิ่งผ่าน จะผ่านยังไงครับ
                          ติดตรงนี้เหมือนกันครับ ใครผ่านแล้วบอกหน่อยกดอย่างไง

Comment

ลงแล้ว เล่นนิดหน่อย ไม่ชอบมากนัก รอไม่มีเกมเล่น ถึงจะมาเล่น

ตัวเอก มัน copy character คนอื่นมาหนักไปนิดนะ

เนื้อเรื่อง เปิดมา โคตรจะธรรมดา เลย

ระบบ กะ เหมือนๆ เอาเกมอื่นๆ มาลงรวมกัน แต่อาจจะเพราะพึ่งด่านแรกๆ ละมั้ง

แต่ภาพก็สวยดี เล่นลื่น

Comment

Originally posted by notely View Post
                              กดทิศทางที่อยากจะให้ไป 2 ครั้ง (ไม่ต้องช้ามาก แต่ก็ไม่เร็วมาก) แล้วก็กดกระโดด
                              เช่น > + > + space

Comment

พวกลูกบอลแสงสีต่าง ๆ มันจะมีธาตุในตัวมันเอง เราต้องเอาธาตุตรงข้ามยิงใส่

เช่น ลูกไฟสีแดง จะต้องเอา พลังน้ำแข็งยิงใส่ , วิญญาณที่เป็นความมืดก็ต้องเอาแสงสว่างยิงใส่

Comment

Working...
                                X