Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนนิดหน่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนนิดหน่งครับ

คือว่าตรงที่ผมวงกลมไว้มันหักอ่ะครับไม่รุ้จะเคลมได้ไหม

วอนผู้รุ้ช่วยทีครับจะไปเคลมวันพุธนี้แล้วอ่า
    Last edited by rockwell; 3 Feb 2009, 05:30:30.

เกรงว่าถ้าทำหักเอง.....งานเข้าครับ ไม่รับเคลม...
    หาอะไรติดไว้เนียนๆ แล้วมึนๆไปเคลมดูครับ...โชคดี

Comment

เค้าจะเอาของเราไปซ่อมหรือยังไงอ่ะครับผมอยากรุ้ตรงนั้นเพราะคิดว่าจะเอากาวตราช้างไปติดอ่าดีไหม

แต่ว่ามันไม่ได้หลุดออกมาเลยนะมันเอียงๆได้นิดหน่อยถ้าเราเอามือไปจับอะ

Comment

ดันครับ..

Comment

ขอความเห็นเพิ่มเติมครับ

Comment

เอากาวตราช้างติดนี่กลัวมันจะเป็นคราบอ่ะดิครับ เดี๋ยวจะเละไปกันใหญ่ รอผู้เชียวชาญการแต่งหน้าศพมาแนะนำครับ

Comment

Originally posted by สับสน View Post
              เอากาวตราช้างติดนี่กลัวมันจะเป็นคราบอ่ะดิครับ เดี๋ยวจะเละไปกันใหญ่ รอผู้เชียวชาญการแต่งหน้าศพมาแนะนำครับ
              ขอบคุณครับรอหมอมาแนะนำ อิอิ
              Last edited by rockwell; 3 Feb 2009, 04:26:54.

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                เกรงว่าถ้าทำหักเอง.....งานเข้าครับ ไม่รับเคลม...
                หาอะไรติดไว้เนียนๆ แล้วมึนๆไปเคลมดูครับ...โชคดี

Comment

ให้ร้านไปบัดกรีดีไหมอ่าให้มันติดกันแล้วไปเคลม

Comment

ขอให้โชคดีได้เครมนะครับ วันหลังก็ระวังด้วยละ

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
                      ขอให้โชคดีได้เครมนะครับ วันหลังก็ระวังด้วยละ

Comment

....

Comment

Originally posted by rockwell View Post
                          ให้ร้านไปบัดกรีดีไหมอ่าให้มันติดกันแล้วไปเคลม
                          ตามนั้นแต่ให้เนียนหน่อยนะ ไม่ใช่เชื่อมแล้วต่ำกว่าตัวอื่นๆ

Comment

ส่วนตัวนะครับ จากรูปผมช่อมได้ แต่ไม่เนียนถ้ามันหัก ถ้าหลุดก็เนียน
                            ถ้าส่งซ่อมเอาของเก่าไปด้วย(ส่งให้ร้านซ่อม)สีของ C จะได้เหมือนกัน
                            ผมว่าเขาจะรับเคลมหรือไม่อยู่ที่ตาคนรับครับ ผมก็เคยทำแล้วส่งเคลม

Comment

...
                              Last edited by xxx555; 3 Feb 2009, 16:32:01.

Comment

Working...
                              X