Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถาม ศูนย์บริการ Synnex ที่เซียร์มีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถาม ศูนย์บริการ Synnex ที่เซียร์มีไหมครับ

ผมจะเอา Hardisk ไปเคลมสดวกที่เซียร์ขอคำแนะนำด้วย ขอบคุณครับ

มี 0 synnex นะ อยู่ฝั่งด้านหน้า (ถนนพหล) ชั้น 2 หรือ 3 ไม่แน่ใจเคยผ่านแว๊บๆ
    แต่ไม่รู้ว่ารับเครมหรือเปล่า รอท่านอื่น

Comment

ศูนย์บริการ Synnex ศูนย์ใหญ่ที่กรุงเทพฯต้องไปตามแผนที่นี้ครับ แต่แถวเซียร์ก็น่ามีเช่นกัน

Comment

มีครับ
        อยู่ชั้นเดียวกับ it city ห้องอยู่ด้านหน้าสุด
        พนักงานรับเครม ใช่ได้ครับ
        (เคยเอาของไปเครมหลายชิ้นแล้ว ^ ^)

พวกฮาร์ดดิสนี่ไวมาก บอกรอสักครู่ เดินดูอะไรในนั้นสักพักก้ได้แล้ว

Comment

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

Comment

Working...
          X