Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก่าไปนิดเกี่ยวกับ Left 4 dead ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เก่าไปนิดเกี่ยวกับ Left 4 dead ครับ

คือว่า เครื่องผมเล่นแล้วภาพกระตุกเป็นจังหว่ะๆๆๆๆเลยอ่ะครับ
    ต้องปรับลด Quality ของภาพลงมา
    แต่ผมไม่เข้าใจว่าทำไมถึงปรับสุดไมได้อ่ะครับ
    เพราะสเปคที่แนะนำนี่ เครื่องผมผ่านหมด
    ลงเกมส์ใหม่ก็แล้วนะครับ
    Window ก็ลงใหม่แล้ว
    เล่นแบบออฟไลน์อย่างเดียวอ่ะครับ

Spec ผม
    CPU: E7300 2.66Ghz
    Mainboard: P5QL-PRO
    RAM: 2*2 G (Adata+Kington)
    HDD: 640G
    VGA: Asus En9600GT 512 M 256 Bit
    Window Xp Sp2
    DirectX 9.0c
    Driver VGA 184.อารัยสักอย่าง ตัวล่าสุดอ่ะครับ
    จอCRT 17"

ท่านใดพอทราบวิธีแก้ไขแนะนำหน่อยนะครับ
    อยากปรับความละเอียดสูงๆๆ

ลองไปปรับ multicore rendering ออกดูครับน่าจะหายเลยนะเพราะเป็นเหมือนกันหายเเล้ว

Comment

เงียบจัง
      ดันให้เห็นกันทั่วๆๆๆ

Comment

Originally posted by dylanseeker View Post
        ลองไปปรับ multicore rendering ออกดูครับน่าจะหายเลยนะเพราะเป็นเหมือนกันหายเเล้ว
        ขอบคุณครับเด๋วจาลองกลับไปทำดูนะครับ^^

Comment

ลองทำดูแล้วครับมะคืน หายเป็นปริดทิ้งงง

ขอบคุณมากๆๆๆครับ

ว่าแต่ว่า ไอ้ตัว Multicore render นี่เอาไว้ใช้ประโยชน์ตอนไหนหรอครับ??

Comment

Working...
          X