Announcement

Collapse
No announcement yet.

eacan 2.1 a-500L กับ a-600II เสียงต่างกันตรงใหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• eacan 2.1 a-500L กับ a-600II เสียงต่างกันตรงใหนครับ

พอดีกะลังหาลำโพงไว้ฟังเพลงซักชุดนึง ก็เลงๆ eacan ไ้ว้ครับกะลังตัดสินใจอยู่ พอดีอยู่ต่างจังหวัดครับคงไม่มีโอกาศได้ทดลองฟังเอง กะไว้ว่าจะสั่งทางเวป advice รบกวนช่วยคอมเม้นหน่อยนะครับสำหรับคนที่ได้มีโอกาศทดลองฟังมาแล้ว พอดีลองหาข้อมูลแล้วเห็นว่าใช้ A-500L กันเยอะ แต่มาถูกใจหน้าตาเจ้า A-600II ราคาก็ไม่ต่างกันมาก

500 เบสแข็งกว่า 600

นอกนั้น 600 ดีกว่า

Comment

ง่ะ สั่งa500L ไปแล้ว

Comment

500Lเสียงสู้600llได้ไหมท่าน

Comment

กลาง แหลม 600ll ดีกว่า
          เบส 500L หนักกว่า เหมาะกับแนวหนักๆ
          เบสของ 600II จะออกนิ่ม ฟังสบาย

Comment

ผมชอบแนว อคูสติก คงสอย a600 ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Comment

ง่ะ ชอบแนวDEPAPEPEด้วยสิ55555
              ไม่เปงไรมันดี

Comment

เป็นผมจะเพิ่มอีกนิดแล้วเล่นตัว A200 5.1 ครับ เปลี่ยนสายลำโพง
                เปลี่ยนสายสัญญาณเคลือบเงิน เสียงนิ้งเลยครับ ฟังเพลง 5.1=>2.1
                , เล่นเกมส์,ดูหนัง ^^ โอเคมากมายครับ

Comment

a600II
                  ผมใช้อยู่
                  เอาสายโฮมพ่อมาใช้
                  แหลมเลย
                  เสียงกลางใสขึ้นมาก
                  สุดยอด

Comment

Working...
                  X