Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงหน่อยครับ งบ 2500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงหน่อยครับ งบ 2500

ช่วยแนะนำลำโพงราคาไม่เกิน 2500 หน่อยครับเอามาต่อกับคอมพิวเตอร์ sound on board หาซื้อได้ที่พันธ์ทิพย์ประตูน้ำนะครับ ขอเสียงใสๆ เบสนุ่มๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ เอามาฟังเพลงกับดูหนัง ขอบคุณครับ (ของเดิมมี Microlab X2)

ดันหน่อย ทำไมเงียบจัง ไม่มีใครสนใจ กระทู้ผมเหรอ มีคนดูเยอะแต่ไม่มีคนให้คำแนะนำแหะ
    EACAN A200 5.1 เสียง ใส เบส นุ่ม ป่าวครับ

Comment

ผมว่าท่านหา sound card ดีๆ ดีกว่านะผมว่า เห็นผลมากกว่า

Comment

x3 เถอะ เชื่้อผมหาการด์ดีๆหน่อย นะครับใสกิ้ก

Comment

Originally posted by cynical View Post
          ผมว่าท่านหา sound card ดีๆ ดีกว่านะผมว่า เห็นผลมากกว่า
          เห็นด้วยครับ
          ลองหา Sound Card ตระกูล Sound Blaster + ลองเปลี่ยนสายลำโพง

Comment

ลำโพงเดิมก็ใช้ได้เเล้วครับ เอาเงินซื้อ SB Live มาเพิ่มจะเห็นผลกว่า

Comment

ขอบคุณครับ จะพิจารณาดูครับ ว่าแต่ sound card รุ่นไหนดีครับ ร้านไหนถูกๆบ้าง
              รุ่น Sound Creative Live 5.1 SB0060 เสียงดีหรือป่าวครับ
              Last edited by toonit11; 4 Feb 2009, 17:18:01.

Comment

Originally posted by toonit11 View Post
                ขอบคุณครับ จะพิจารณาดูครับ ว่าแต่ sound card รุ่นไหนดีครับ ร้านไหนถูกๆบ้าง
                รุ่น Sound Creative Live 5.1 SB0060 เสียงดีหรือป่าวครับ
                ตัวนั้นเลยครับ เเจ่มมาก

Comment

Working...
                X