Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดเคยเคลม HDD ที่ D-Com เสรีเซนเตอร์บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดเคยเคลม HDD ที่ D-Com เสรีเซนเตอร์บ้างครับ

มันได้ตัวใหม่เลยมั้ยครับ พอดีมันใกล้บ้านอ่ะครับ ขี้เกียจไป 1000ทิบ

ท่านใดพอจะทราบ รบกวนหน่อยครับ/ขอบคุณครับ

ขึ้นอยู่กับพนักงานร้านที่เราไปใช้บริการว่าจะบริการดีหรือห่วย ที่เสรีบางร้านก็ห่วยนะ เคยเจอมาแระ 5555555555555555555+

Comment

ไหนๆก็เสรีแล้ว ไม่เลยมาหน่อยที่แยกบางนา ถ.สรรพาวุธ ศูนย์ใหญ่ไปเลยล่ะครับ บริการดีกว่าที่เสรีแน่นอน

Comment

Originally posted by surebia View Post
        ไหนๆก็เสรีแล้ว ไม่เลยมาหน่อยที่แยกบางนา ถ.สรรพาวุธ ศูนย์ใหญ่ไปเลยล่ะครับ บริการดีกว่าที่เสรีแน่นอน
        เห็นด้วยากับท่านข้างบนครับ
        ส่รรพวุธดีกว่าครับ บริทการดีกว่า
        กันเยอะเลยครับ ฟันธงครับ

Comment

Working...
        X