Announcement

Collapse
No announcement yet.

เค้ามาบอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เค้ามาบอกหน่อย

ต้องการ Nootbook ของ alienware อ่าคับ ต้องทามยังไงถึงได้มาคับ เคยคุยกับตนในเวปแต่ ใจดำ ไม่ยอมบอกกานเลย ใครก็ได้บอกหน่อยดิ ร้านในกรุงเทพเค้ารับสั่งให้ไหม สั่งได้จากร้านไหนได้มั่ง

Originally posted by Golf160 View Post
    ต้องการ Nootbook ของ alienware อ่าคับ ต้องทามยังไงถึงได้มาคับ เคยคุยกับตนในเวปแต่ ใจดำ ไม่ยอมบอกกานเลย ใครก็ได้บอกหน่อยดิ ร้านในกรุงเทพเค้ารับสั่งให้ไหม สั่งได้จากร้านไหนได้มั่ง

ผมก็เคยคิดจะสั่งครับ มันไม่มี 0 ในไทยครับ มีแต่แถบ America ครับ ต้อง Pre-order จากเมืองนอกเลย

ไม่ยากครับ แค่เข้าไปเลือกซื้อของในเว็บมัน อยาก up อะไรแล้วแต่งบ ผมว่าหลักการคล้ายๆ กับพวก amazon / ebay / Microsoft หน่ะแหล่ะครับ

ผมว่ามันไม่คุ้มนะถ้าเสียทีเนี่ย ตอนนี้ผมเลยยกเลิกความคิดทั้งหมดแล้วหันมาซื้อ Macbook Pro ครับ เท่ด้วย + ไม่ลำบาก

Comment

ขอบคุงงับ

Comment

Working...
      X