Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mirror's Edge ลงไม่ได้ครับXP มีภาพประกอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mirror's Edge ลงไม่ได้ครับXP มีภาพประกอบ

มันเป็นแบบในรูปหละครับ งงเหมือนกัน ลงทั้งสองเครื่องก็เป็นเหมือนกัน
    น่าจะเป็นที่ไฟล์ในแผ่นหรือเปล่าครับใครเจอแบบผมบ้างช่วยที
    (แผ่นกุ๊กกรู๊ว) ลงกับWinXp เชิญดูภาพประกอบครับ

กดRetry ก็ไม่ได้รอซักพักก็กลับมาหน้าเดิม

พอกด Ignore ก็ขึ้นแบบนี้

พอกดOK ก็เด้งออกติดตั้งไม่ได้

ทำไงดีจะไปเปลี่ยนแผ่นก็ติดงานยังไม่มีเวลาไปเลยครับร้านอยู่ไกลด้วยดิ

ขอบคุณครับ

ดันไป

Comment

ไม่มีคนตอบเลยนั่งง่าว อยู่นี้ผม - -"
      กำลังว่างงาน

Comment

error code มันก็บอกเลยนี้จ้ะ ว่าไฟล์ เสีย

หาตัวใหม่ มานะ แล้วระวัง ได้ตัวที่ เสียหลุด ตรงด่าน2 นะ เดาว่าจ่าจะเป็น ตัวที่เขาเอามาทำแผ่นปั้ม ขายตามร้าน โดนกันไปหลายคนล่ะ
        แต่ถ้าลจากแผ่น ลอง copy ทั้งแผ่น ใส่ เครื่องดูนะ อาจช่วยได้

ให้ดี ดูว่า คนละตัวนะ

เชคได้ด้วย การ ดุ วันที่ ของไฟล์ setup จ้ะ วันเดียวกัน กะ ตัวเดิม

หาตัวเกมใหม่มาซะนา

แล้วช่วงนี้ คนหาย น้อยมากตั้งแต่ เปลี่ยน ลุค ห้องเกม อดทนนิด
        นี้ก็ยังเปป็น มันเยอะเกิน + ไม่มีคน ขี้เกียจ reflesh ตลอด

Comment

มันมีกี่แผ่นอะครับลองเปลียนแผ่นแล้วกดรีไทร์ดูระเพราะบางทีแผ่น2มันยัดไม่พอมันเอาใส่มาแผ่น1เราต้องสลับกลับมาอีกผมโดนกะเดวิลเมย์คราย4อะลองดูนะครับไม่แน่ใจเหมือนกันอาจจะไฟล์เสียก็ได้

Comment

Originally posted by Violent View Post
            error code มันก็บอกเลยนี้จ้ะ ว่าไฟล์ เสีย

หาตัวใหม่ มานะ แล้วระวัง ได้ตัวที่ เสียหลุด ตรงด่าน2 นะ เดาว่าจ่าจะเป็น ตัวที่เขาเอามาทำแผ่นปั้ม ขายตามร้าน โดนกันไปหลายคนล่ะ
            แต่ถ้าลจากแผ่น ลอง copy ทั้งแผ่น ใส่ เครื่องดูนะ อาจช่วยได้
            ก๊อปลง Hdd ได้ไม่มีปัญหาครับ แต่พอลงเกมส์ก็เป็นเหมือนเดิม
            ผมนึกว่าจะมีทางแก้ครับเพราะแผ่นกุ๊กกรู๊ว มันชอบมีอะไรแปลกๆให้ตื่นเต้น หุหุ

ขอบคุณครับ รอไปเปลี่ยนแผ่นใหม่ สัปดาห์หน้า
            ตอนนี้ติดงาน T-T ไม่มีเวลาแล้ว

Comment

Working...
            X