Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ ๆ ขอรายละเอียด M2N-E หน่อยครับข้อดีมีไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ ๆ ขอรายละเอียด M2N-E หน่อยครับข้อดีมีไรบ้างครับ

พี่ ๆ ขอรายละเอียด M2N-E หน่อยครับข้อดีมีไรบ้างครับ
    ทำไมนิยมกัน

ถูก สวย แรงไช้ได้

แต่ที่ผมชอบคือ มีที่เสียบพัดลมเยอะมาก

Comment

สวยครับ เข้มดี ระบบระบายความร้อนชิปเซตเปน pipe เงียบดี ถึงแม้ ไฟแรมน้อยไปหน่อยก็เถอะครับ
      แต่ก็มอดได้ อีกอย่างเปนบอร์ดยี่ห้อASUSครับ คนนึยมกันเยอะครับ คิดอะไรไม่ออกก็อัสสุทครับ ^ ^

Comment

แนนะให้ใช้ เด๋วรู้เองแหละ

ว่ามันมีอาไรดี คนเค้าถึง ตามหากันนัก

Comment

แต่แปลกนะใน CPU-Z มันฟ้องว่าเป็น chipset NF570SLI ทั้งๆที่หน้ากล่องมันบอกว่าเป็น NF570 Ultra แถมการวางแผงวงจรยังคล้ายqอีกรุ่นที่เป็น NF570SLI
          ผมใช้อยู่มีน้องที่ใช้ P4 3.4 มาลองเครื่องยังบอกว่าเครื่องผมเร็วกว่าเยอะเลย (แอบดีใจลึกๆ)

Comment

Originally posted by Khow View Post
            แต่แปลกนะใน CPU-Z มันฟ้องว่าเป็น chipset NF570SLI ทั้งๆที่หน้ากล่องมันบอกว่าเป็น NF570 Ultra แถมการวางแผงวงจรยังคล้ายqอีกรุ่นที่เป็น NF570SLI
            ผมใช้อยู่มีน้องที่ใช้ P4 3.4 มาลองเครื่องยังบอกว่าเครื่องผมเร็วกว่าเยอะเลย (แอบดีใจลึกๆ)
            มันถึง flash bios SLI ได้ไงคับท่าน อิอิ

Comment

Working...
            X