Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณลืมอะไรไปรึปล่าว Phenom I vs Phenom II

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wikorn View Post
    INTEL มีราคาเท่ากับ AMD ทุกตัวครับ MB ก็มีตั้งแต่ 1พันกว่าบาทเหมือนกันครับ
    ก็จริงครับ แต่มันเหมือนจะไม่ถูกใจยังไงไม่รู้ครับ บอกไม่ถูก อิอิ..

Comment

อยากได้บอร์ด AMD+SLI ราคามหาชนจัง จะมีไหมนิ

Comment

3000 intel ได้คุณภาพเท่า 3000 amd ด้วยหรอคับ

Comment

Originally posted by katsu5894 View Post
          3000 intel ได้คุณภาพเท่า 3000 amd ด้วยหรอคับ
          E7300 2600- แรงเท่าๆกับ 6000+ 3000-ครับ ก็ไม่หนีกันมากครับ
          ตอบแบบเป็นกลางๆนะครับ

Comment

VIA โล้ด หรือตัวในรูปกะดะ

Last edited by niCe_guY; 4 Feb 2009, 17:05:48.

Comment

7750 โลด อิอิ

Comment

รอให้มันออกมาเยอะๆแล้วคงจะเห็นชัดกว่านี้ แต่ตอนนี้ราคาเริ่มแล้ว ไชโย

Comment

ประเด็นมันไม่ใช่ว่าใครจะแรงกว่าแล้วล่ะครับคราวนี้ แต่หากขึ้นกับว่าใครชอบอะไรซะแล้ว
                  แม้ intel แรงกว่า แต่ถ้าไม่ถูกใจแล้วคงไม่เลือกหรอกครับ ตอบแบบกลางๆ นะนี่

Comment

Originally posted by T-lymphocyte View Post
                    ประเด็นมันไม่ใช่ว่าใครจะแรงกว่าแล้วล่ะครับคราวนี้ แต่หากขึ้นกับว่าใครชอบอะไรซะแล้ว
                    แม้ intel แรงกว่า แต่ถ้าไม่ถูกใจแล้วคงไม่เลือกหรอกครับ ตอบแบบกลางๆ นะนี่
                    อันนี้เรื่องจิง ผมใช้แล้วหล่อ เกี่ยวไหมนี่ ช่วงนี้บอร์ดเงียบเหงาเหลือเกิน
                    Last edited by theanchai056; 5 Feb 2009, 18:19:25.

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      E7300 2600- แรงเท่าๆกับ 6000+ 3000-ครับ ก็ไม่หนีกันมากครับ
                      ตอบแบบเป็นกลางๆนะครับ
                      ต้องลองครับ แต่ใครอยากลองก็ลองไปครับ

Intel ถูกกว่า

ผมจะใช้ AMD

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                        ต้องลองครับ แต่ใครอยากลองก็ลองไปครับ

ผมจะใช้ AMD
                        ถูกต้องนะคร๊าปปปปปปปปปปปปป

Comment

กลายเป็นกระทู้เอเอ็มดีปะทะอินเทลซะงั้น

เอาเป็นว่าขอให้ผู้บริโภคได้ดำรงไว้ซึ่งทางเลือกละกันครับ นั่นคือสิ่งที่ดี+สมควร ไม่ใช่ช่วยๆกันทำลายทางเลือกเพื่อให้ทุกคนใช้หรือบริโภคสินค้ายี่ห้อเดียวกันหมด ผู้บริโภคต้องไม่เป็นหมาจนตรอกที่จะยอมให้ผู้ผลิตกรอกอุจาระใส่ปากตามใจชอบจากการผูกขาดครับ นี่คือเหตุผลที่ใครบางคน(รวมถึงผมด้วย) พอใจที่จะเลือกอะไรที่แตกต่าง แต่ในเนื้อแท้ความเป็นจริงเกี่ยวกับซีพียูตามบ้านนี่ ศักยภาพมันไม่ได้แตกต่างกันขนาดใครใช้ยี่ห้อใดยี่ห้อหนึ่งแล้วจะกลายเป็นหมูหมากาไก่ครับ

Comment

Originally posted by Drunk View Post

ผมจะใช้ AMD
                            ลองแล้วครับ ได้คำตอบแล้วครับ เลือกแล้วครับ อิอิ

Comment

สีไหน ก็คนไทย(ใช้คอมเหมือนกัน) รักกันไว้

Comment

ดูแล้วมันก็ไม่มีอะไรแตกต่างกันมาก

Comment

Working...
                                X