Announcement

Collapse
No announcement yet.

รักพี่เสียดายน้อง...แต่ต้องเลือก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รักพี่เสียดายน้อง...แต่ต้องเลือก

SAMSUNG 2233SW กับ BENQ T2200HD

Full HD ทั้งคู่

จอ 21.5 ทั้งคู่

แจ่มก็ทั้งคู่

็เลือกยากจริงๆ...ท่านทั้งหลายช่วยตัดสินใจหน่อยครับ..ขอบคุณครับ

ราคาต่างกันกี่บาทละท่าน

Comment

ตามท่านด้านบน ดูราคา ถ้าต่างไม่มากก็ดีไซน์

Comment

ผมเพิ่งซื้อ benq ครับ
        เพราะไม่มั่นใจใน samsung

ส่วนซัมซุงสวยกว่า

เลือกเอาละกัน ผมเลือกประกัน

ราคา 4990 กะ 5500 มั้ง

Comment

2233sw 5500 ราคาทีี่ไหนหรอ เดินเซียร์เห็นถูกสุด 5800

Comment

รอดูด้วยครับกำลังจะซ์้อใหม่ 2333sw เลย 555+ ใครเจอที่ไหนบอกด้วย

Comment

2333sw มีที่ IT City ชั้น 2 ลองมาเทียบกับ T220 แล้วโทนสีของ 2333SW จะออกแดงๆส่วน T220 จะออกฟ้าๆ ทีแรกว่าจะเปลี่ยนคิดดูอีกทีใช้ T220 หล่ะแจ่มแล้ว

Comment

Originally posted by palizzo View Post
                2233sw 5500 ราคาทีี่ไหนหรอ เดินเซียร์เห็นถูกสุด 5800
                เห็นdata pantip 6000นิดแน่ะ 5500น่าโคตรจะถูกเลยนะนี่

Comment

BenQ

Comment

Working...
                  X