Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าครับ ....ก้าดไวเลทโน้ชบุค มีรูป SS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าครับ ....ก้าดไวเลทโน้ชบุค มีรูป SS

งานเข้าครับ ....ก้าดไวเลทโน้ชบุค มีรูป SS

ใช้คอมแพค_V3000 ตอนนี้เปิดไวเลท ติดบ้างไม่ติดบ้าง

ก้าดเสียหรือเปล่า หรือว่าเกิดจากปัญหาอื่นอีก ....ถ้ามันเสียราคาเท่าไหร่ครับ

`เครื่องเพิ่งหมดประกันได้เดือนกว่า

ขอบคุณครับ

v7[[อึบบ

Comment

1 OS มีปัญหา
      2 ตัวการ์ด Wireless มีปัญหา

Comment

มี 1ตัวครับ ถอดจาก คอมแพ็ควี 3000 เหมือนกันครับ

เครื่องผมการ์ดจอเน่าเลยแยกส่วนครับ

สนใจผมขายให้ 400 ครับ

Comment

Working...
        X