Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดสำหรับ Pentium E2160

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดสำหรับ Pentium E2160

อยากได้บอร์ด Overclock แรงๆสำหรับ Pentium E2160 ครับช่วยแนะนำทีครับให้อะไรดี

Ep35-dq6 อดีตเคนใช้ลากตัวนี้ E2160 เหยียบ 3.8 ชิวๆ

Comment

สู้ราคาไม่ไหวมีแบบราคาย่อมเยากว่านี้ไหมครับ

Comment

GigaByte GA-EP35-DS3L

Comment

ขอบคุณครับจะลองซื้อมาoverclockดู บอร์ดเก่าผม 945GCT-M2 มันclockไม่ได้
          ถ้าไม่แรงขึ้นคงจะออกCPUใหม่อิอิ

Comment

Gigabyte EP31-DS3L

Comment

MSI P45 NEO3 ครับ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

ลองหามือสอง
                  GA-965P-DS3 rev. 3.3
                  รุ่นนี้ก็ใช่ได้ครับ
                  (ตอนนี้เห็นประกาศขายอยู่ที่ 1200-1500 ตามสภาพและประกัน)

Comment

ตอนนี้ใครประกาศขายบ้างครับ

Comment

Working...
                    X