Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมหนัง hi-def ภาพกับเสียงมันไม่ตรงกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมหนัง hi-def ภาพกับเสียงมันไม่ตรงกัน

ทำไมหนัง hi-def ภาพกับเสียงมันไม่ตรงกัน แบบว่า เสียงมาก่อนภาพ ผมดูกับ k-lite
    เครื่อง dual core 4800+ แรม 3 GB การ์ดจอ HIS 4670 128 bit 512MB DDR3
    หรือว่าต้องปรับ ยังงัย รบกวนหนอ่ยคับ

เป็นทุกโปรแกรมเลยหรอ?

Comment

คับผม

Comment

แล้วเซตโปรแกรมไว้ยังไงบ้างครับ อาการอย่างนี้น่าจะเป็นว่า CPU มันโหลดทำให้ภาพมาทีหลังครับ

ลองไปดูกระทู้ของคุณ Battlecruiser หัวข้อ "มี codec เทพมาแนะนำ" นะครับ ในห้อง VGA ดูครับ เครื่องเทพแต่เซตไม่ถูกมันก็ดับได้เหมือนกัน

Comment

Working...
        X