Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!ไหนๆใครว่าสมพรไม่แรง มาดูๆ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!!ไหนๆใครว่าสมพรไม่แรง มาดูๆ !!!

วันนี้เปงวันดี นึกไงไม่รู้ครับ มานั่งลากตอนตีสี่ อิอิ ไม่พูดมากมาเริ่มกันเลยครับ
    สเปกก็ เดิมๆครับ สมพร3000/เอบิท m2 nview/แรม geil vs 512*2/667 ที่เหลือก็บ้านๆครับ
    รูปที่1ครับ CPU Z
    Last edited by eXzato; 2 Mar 2007, 04:37:22.

มาต่อกันเลยครับ ครั้งนี้ผมลาก ทดไฟcpu 1.7 / ไฟแรม 2.5+2% บัส 533 ครับ cl 4 4 4 18 2T ครับ ตอนแรกกะจะไป3.0แล้ว แต่ดันไปตีแมงสาปตอนจะเข้าห้องน้ำกรรมบังตาเลยได้แค่2.8 อิอิ เดียววันหลังว่ากันใหม่
    มาต่อเลยครับ รูปที่สอง กับ super pi กะ speed fan ฟูลโหลดอยู่ที่ 68 ห้องแอร์ครับ

Comment

2.8 นับว่าแรง ^^ FSB โหดมาก

Comment

รูปที่สาม สุดท้ายแล้วครับ เป็น3d mark06คะแนนล้วนๆครับ

Comment

จบแล้วครับ เดียววันหลังไปถอย HR01 มาก่อน ผมจะมาลากให้ทะลถุ 3.0 เลยครับ รอชมกันด้วยนะครับ
          --------------------------
          ช่วย ติชมด้วยนะครับ จะได้มีกำลังใจลากต่อไป อิอิ
          Last edited by eXzato; 2 Mar 2007, 04:38:57.

Comment

เสร็จแล้ว Supper Pi32Mb / Orthos โชว์ ด้วยนะ

Comment

เยี่ยมเลย 350Mhz

Comment

แรงมาก นับถือๆ

orthos โชว์ซัก1 ชม

ขอประกันจงสถิตกับตัวท่าน

Comment

ลากดุดีแฮะ

Comment

สงสาร cpu จังครับสมพรตัวน้อยๆ

Comment

อิ อิ กำลังจาสอย บอร์ดตัวนนี้ออะ

จาขายต่อปะ อิ อิ

เออแล้ว บิ๊กได้ เพิ่ม ไฟนอร์ธบริดจ์ กับ ซาธ์บริดจ์ และ ไฟ Hyper-Transport ปะ

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
                        อิ อิ กำลังจาสอย บอร์ดตัวนนี้ออะ

จาขายต่อปะ อิ อิ

เออแล้ว บิ๊กได้ เพิ่ม ไฟนอร์ธบริดจ์ กับ ซาธ์บริดจ์ และ ไฟ Hyper-Transport ปะ
                        เพิ่มไปอย่างละสองครับ ลงมาสอง ผมจำตัวเลขไม่ได้
                        -------------
                        ส่วนเรื่องขายไว้ก่อนครับ ยังมึนผมนึกไม่ออกว่าใช้บอร์ดไรด๊ไปเหนครอแชรมาก็อยากใช้ แต่มะมีตัง แล้วมีคนนึงเสนอมาให้ผม 3300 ผมยังไม่ขายเลยอะครับ
                        Last edited by eXzato; 2 Mar 2007, 15:06:26.

Comment

เจ๋ม

Comment

แรงเหลือหลาย
                            บอร์ดนี้ยังอัดไฟได้ต่อนิครับ แต่ร้อนจนไฟลุก อีกรอบเอาให้ถึง 3Ghz เลย

ปล. เปลี่ยน power ด้วยก็ดีครับ 12V ตกเหลือ 8V แล้วท่าน ถ้าโปรแกรมไม่เพี้ยนนะ

Comment

น้องบิ๊ก โชว์แรง . . 55+

Comment

Working...
                              X