Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยมีประสบการณ์จอโยกบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยมีประสบการณ์จอโยกบ้างครับ

ใครเคยมีประสบการณ์จอโยกบ้างครับ

ใช้ Asus Z99n ตอนนี้จอโยกเยกมากครับ แค่โดนพัดลมพัดที่โยกไม่หยุดเลย

ส่งศูนย์ได้มั้ยครับ หรือ ต้องหาที่ซ่อมอย่างเดียวเลย

ยังไม่หมดประกันก็ส่งเข้าศูนย์ไปเลยครับ

Comment

ไปเที่ยวที่ ศุนย์ดีกว่าครับ อิอิอิอิอิ

Comment

แสดงว่าเครื่องท่านพริ้วน่าดูเลย

Comment

ส่งศูนย์โลด...

Comment

ประกันมี เข้าศูนย์เลย
            หรือไม่ก็
            ปิดพัดลม

Comment

ถ้ามีประก็ส่งศูนย์ครับ
              ถ้าไม่มีก็ส่งร้านซ่อม notebook แล้วต่อรองราคากันไป

Comment

ระวังนะครับจอโยกแบบนี้
                ของผมอาการเดียวกัน
                ตอนนี้บานพับแตกแล้ว
                เคลมไม่ได้อีกหมดประกันแล้ว

Comment

^ ถึงแม้หมดประกันแล้วลองเอาเข้าศูนย์ดูก่อนครับ

Comment

เหมือนเพื่อนผมเลย
                    asus เหมือนกัน แต่ยังดีมันเอาไปเคลมก่อนหมดประกัน

Comment

แล้วถ้าต่อประกันเสียตังค์เท่าไรครับ
                      ต่อ 1 หรือ 2 ปี

Comment

Working...
                      X