Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวบพี่ๆหน่อยครับเลือกการ์ดจอสำหรับ cod4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวบพี่ๆหน่อยครับเลือกการ์ดจอสำหรับ cod4

รบกวบพี่ๆหน่อยครับเลือกการ์ดจอสำหรับ cod4

ขอแบบลื่นๆ แระที่สำคัญ ราคาไม่แรงครับ

มีตัวไหนกรุณาแนะนำหน่อยครับกลัวซื้อมาแระพลาดครับ

ขอรุ่นกับราคาด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่ๆ

HD3850 256MB ลื่นๆเลยแม้จะเล่นที่ความละเอียดสูง ราคาประมาณสองพันต้นๆ (น่าจะยังพอหาของได้นะ ไม่แน่ใจครับ) ก็แนะนำเป็นรุ่นนี้ขึ้นไปแล้วกัน ถ้าอยากได้ตัวที่ถูกกว่ารุ่นนี้รอท่านอื่นมาแนะนำครับ

Comment

ขอบคุณครับ

มีท่านใดแนะนำตัวไหนอีกไหมครับ

ขอราคาประมาณ 2000-3000 ครับ

Comment

ลืมบอกไปครับ เครื่องผมจอ 17 ครับ

Comment

4670 ก้ไหวมั้ง

Comment

9500gt 256 ddr3 ครับ ปานกลางลื่นๆ

Comment

512/GF-9600 GT GIGABYTE PCI-E DDR3 Core:650/Mem:1800 256Bit DVI*2 3,820 บาท
              512/GF-9600 GT PALIT PCI-E DDR3 Core:650/Mem:1800 256Bit DVI 3,850 บาท

และถ้าผมเล่น สองตัวนี้จะเกินกว่าเหตุไหมครับ อยากรุว่าตัวที่ราคาแพงกว่าที่พี่แนะนำมาอ่ะครับ มันจะทำให้ภาพสวยและเร็วกว่าไหมครับ ขอคำตอบด้วยนะครับพี่ๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับ พุ่งนี้เช้าจะไปซื้อแร้ว

หรือจะมีตัวไหนแนะนำกรุณาแนะนำด้วยนะครับ

Comment

ขอบคุณพี่ๆที่แนะนำครับ ไปเอา 9500 gt overclock มาแร้วครับ 2690 บาท เล่นเกมส์ลื่นๆเรยครับ

Comment

จริงๆเกมนี้แค่ 8600gt ก็ลื่นปรื้ด....

Comment

มะทันแย้วครับ

Comment

Working...
                    X