Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-blades ตรงนี้ผ่านไงเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-ตัวที่เป็นแสงสีชมพูให้ใช้ เวทย์แสงยิงครับ อัพดาบแสงก่อนนะถึงจะอัพได้ *300000แต้ม
    -แมงปอ ให้แช่แข็งลูกน้องมันพร้อมๆกันครับ ด้วยผลึกฟ้าในฉาก หรือ อัพเวทย์น้ำแข็งแบบหมู่จะไวมาก

Comment

Originally posted by tarantula View Post
      -ตัวที่เป็นแสงสีชมพูให้ใช้ เวทย์แสงยิงครับ อัพดาบแสงก่อนนะถึงจะอัพได้ *300000แต้ม
      -แมงปอ ให้แช่แข็งลูกน้องมันพร้อมๆกันครับ ด้วยผลึกฟ้าในฉาก หรือ อัพเวทย์น้ำแข็งแบบหมู่จะไวมาก
      ขอบคุณมากๆๆเลยครับ ขอบคุณจริงๆ อิอิ

Comment

พอผมผ่านด่านหุ่นยนต์แล้วไปไหนไม่เป็นเลยครับ เดินไปเดินมางง?

พอผมผ่านด่านหุ่นยนต์แล้วก็ไปไหนไม่เป็นเลยครับ เดินไปเดินมางง?ครับ
        ติดอยู่ด้านที่มีใบมีดแท่งกลมๆหมุ่น รอบแรกก็ผ่านมาได้แต่รอบสองนี้ซิมันหมุนเร็วขึ้น ทำไงก็วิ่งไม่ผ่าน
        พอวิ่งกลับไป MAP อื่นก็ไปไหนต่อไม่ได้เดินวนไปวนมา
        ทำไงดีครับขอถามกูรู พอฆ่าเจ้าตัวหุ่นยนต์แล้วไปไหนต่อครับ
        Attached Files

Comment

อืมผมผ่านหุ่นมาแล้วแต่ผมยังไม่ได้เล่นต่อเลยเดียว ขอไปวิจัยก่อนนะ ครับอิอิอิ

Comment

งง ทางอะ ตรงที่มันให้ฟันลูกไฟเยอะๆอะผ่านแล้วไปไหนต่ออะครับ งง

Comment

เข้ามางง ด้วยคน.. ใครเล่นผ่านแล้ว รึว่าเล่นจบเกมแล้ว มาบอกแนวทางมั้งนะคับ

Comment

หลังจากผ่านฉากหนามแล้วมีคนมาช่วยออกนะคับ แล้วหลังจากนั้นจะเจอบอสหน้ามันเหมือนสิงห์โตอ่ะคับ ผมฟันมันไม่เห็นเลือดมันลดเลยอ่ะคับ จะฆ่ามันยังไงดีคับช่วยที

Comment

Originally posted by baitouy View Post
                  พอผมผ่านด่านหุ่นยนต์แล้วก็ไปไหนไม่เป็นเลยครับ เดินไปเดินมางง?ครับ
                  ติดอยู่ด้านที่มีใบมีดแท่งกลมๆหมุ่น รอบแรกก็ผ่านมาได้แต่รอบสองนี้ซิมันหมุนเร็วขึ้น ทำไงก็วิ่งไม่ผ่าน
                  พอวิ่งกลับไป MAP อื่นก็ไปไหนต่อไม่ได้เดินวนไปวนมา
                  ทำไงดีครับขอถามกูรู พอฆ่าเจ้าตัวหุ่นยนต์แล้วไปไหนต่อครับ
                  จับจังหวะดีๆ เกาะซ้ายไว้ไม่หล่นครับ รับรองเราผ่านแล้วตรงนี้ แต่ไปติดอยู่ตรงอีกห้องนึงนี้สิยังหาทางไปไม่ได้เลย
                  Last edited by thender; 16 Feb 2009, 02:04:59.

Comment

Originally posted by khunngern View Post
                    หลังจากผ่านฉากหนามแล้วมีคนมาช่วยออกนะคับ แล้วหลังจากนั้นจะเจอบอสหน้ามันเหมือนสิงห์โตอ่ะคับ ผมฟันมันไม่เห็นเลือดมันลดเลยอ่ะคับ จะฆ่ามันยังไงดีคับช่วยที
                    ใช้ท่าแช่แข็งใส่มันก่อนให้มันแข็งแล้วซ้ำด้วยเวทย์ไฟหรือท่าอื่นๆก็ได้(แต่ฟันธรรมดาเลือดไม่ลดนะ) เท่าที่ผมเล่นวิธีนี้เซฟเลือดได้ดีที่สุด

Comment

ด่านที่ต้องวิ่งผ่าน กิโยตินต้องกดยังไงถึงจะหลบพ้นครับ งงวุ้ย

Comment

ช่วยที ครับ ด่านที่ มีใบบีดตกใส่ อ่ะครับ วิ่งผ่านยังไง อ่ะครับผมวิ่งยังไงก็ไม่ผ่าน
                        Last edited by vgakup; 18 Feb 2009, 17:51:45.

Comment

ง่ายๆครับ ก่อนถึง ให้กด W - [W+Spacebar] จะกระโดดหมุนตัวไปข้างหน้าครับ ฟิ้วๆ*

Comment

ตกลงใครเล่นจบมั้งยังอะ... วิ่งไม่ผ่านด่าน Blades of Death(Everning) ซักที :ด่านมีดหมุนๆเนี้ย ตืดมาเป็นเดือนละ

Comment

วิธีติดตั้ง + patch เสริมเกมส์ X-Blades แบบเปลือยตาม Link ด้านล่างครับ

http://www.soft666.org/viewthread.ph...extra=page%3D1

ของเขาดีจริงๆ

Comment

ฆ่าแมงมุมยักษ์ยังไงอ่ะ พอไปใกล้ๆมันเหมือนมันดูดเลือดเราเลยอ่ะ เลือดนี่ลดตลอด

Comment

Working...
                                X