Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม mIRC คือโปรแกรมอ่ะไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม mIRC คือโปรแกรมอ่ะไรคับ

คือว่าผมลงโปรแกรมตัวเนี้ยอ่ะคับ ตอนเปิดเครื่องมันรันโปรแกรมนี้ขึ้นมาแล้วก็หายไป
    พอจะลบๆไม่ออก มันติดตั้งอยู่ในโปนเดอร์ windows อ่ะคับ ไอคอนตัวโปรมแกรมมันเป็น
    ตัว X สีเขียวๆอ่ะคับ [ ถ้าไม่เอาออกมีผลต่อเครื่องมั้ยคับ ]

ขอบคุณ

add/remove ก็ไม่ออกเหรอคับ มันเป็นโปรแกรมแชทโปรแกรมหนึ่งอะคับ

Comment

ไม่ออกงับ เป็นโรแกรมแชท แต่ทำไมมันติดตั้งลงที่วินโดวอ่ะงับ แทนที่จะลง programfiles

Comment

ลองไปลบใน safe mode ดูคับ

Comment

รู้สึกจะมากับเกม BF มั้งถ้าจำไม่ผิด ตามคว่มเห็นที่4

Comment

safe mode อยู่ตรงไหนหรองับ ช่วยบอกวิธีลบให้หน่อยคับ

Comment

ลอง Search ดูครับไปที่ run แล้วใส่คำว่า mIRC ดู ครับ โปรแกรมนี้มันต้องปิดก่อนถึงจะลบได้ครับ ถ้าลบได้ก็จะลบได้ไม่หมดครับ มันเป็นโปรแกรมแชท แบบฝังตัว

Comment

ลบ c:\windows\system\font ออกครับ แล้ว Uninstall

Comment

ไปโหลดหนังอย่างว่ามาหรือป่าวครับ...ผมก้อเคยโดน

Comment

มาจาก Bot MzKore ?

Comment

Working...
                    X