Announcement

Collapse
No announcement yet.

ณ ตอนนี้ 9600GT ยังไหวอยู่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ณ ตอนนี้ 9600GT ยังไหวอยู่มั้ยครับ

ผมซื้อมาเดือน ธันวา
    XFX 9600GT 512
    ก้เล่นได้ทุกเกมในตอนนี้
    Farcry 2
    Deadspace
    Fallout

และยังไม่มีปัญหา

แต่มาหลังๆ ผมเห็น 9800GTX+ มันราคาน่าซื้อจริงๆ
    คือตอนนี้อารมณ์แบบว่า อยากได้ความเห็นอ่ะฮะ เพื่อมาชั่งความคิด
    ว่า 9600 ยังไปได้อีกไกลมั้ย

ตอบสนองกิเลสหรือประหยัดสตางค์

ผมเองก็ใช้ 9600GT อยู่ครับ ยังไม่มีเกมส์ไหนที่เล่นแล้วมีปัญหาเช่นกัน

ไว้รอเจอเกมส์ที่เล่นไม่ได้ค่อยซื้อก็ไม่สาย พอถึงตอนนั้นก็จะมีการ์ดจอดีกว่า 9800GTX+ แต่ราคาเท่ากับ 9800GTX+ ในตอนนี้ หรืออาจถูกกว่าก็เป็นได้ครับ

Comment

8600gt ยังใหวเลยครับ 555

Comment

ผมว่าตอนนี้ 9600GT ยังคุ้มอยู่นะครับ ไม่แดรกไฟมาก แรงในแบบพอเพียง ไม่ทำให้ผมเสียอารมณ์

Comment

ก็รอเกมที่อยากเล่นแต่ 9600GT เล่นไม่ไหว ค่อยเปลี่ยน
          ประหยัดๆเข้าไว้ หุหุ

Comment

ผมก็ 9600gt ยังเล่นได้ทุกเกมส์อ่ะ(เฉพาะที่ผมสนใจนะ)

Comment

ไหวมากๆด้วยครับ

Comment

มาลงชื่อ 96gt สบายบรื๋ย อีกคนครับ อิอิ เปลี่ยนมาจาก 86gt แต่ผมเล่น dead space ไม่ไหวง่ะ ... ไม่รู้ทำไม

Comment

ผมก็ 9600GT Galaxy 512M สเปคก็อัพมาเรื่อยๆ AthlonX2 4200 (2.4) Ram Kingtons 2G (800) Supply 550W DTECH WinXp Sp2 สเปค บ้านๆเลย ก็เล่นได้ทุกเกมครับ ปรับสุดหมดได้บางเกม ความละเอียดเน้นแค่ 1024X768 พอ (เล่นจนกลายเป็นนิสัยไม่ดีแล้วครับ เมื่อก่อน GF7300GS เอาแค่เล่นได้ปรับ Low สุดๆ ก็เอา) สรุปของผมยังใช้ได้อีกนานจนกว่าจะปรับ low สุดแล้วเล่นไม่ได้ครับ งบน้อยครับ

Comment

9600 เหมือนกาน
                    เล่น farcry2 เปิด อัลติเมท ได้
                    GTA IV สบาย
                    แต่เล่น lost planet ไหงมันค้างงงง

แถม l4D มีค้างเป้นระยะๆ ชักจะงง

Comment

ขอบคุณมากๆครับ สรุปตัดกิเลสได้แล้ว ^ ^

รัก PC ที่สุด คุ้มจริงๆ เอามาเล่นเกม อิอิ

ถ้ายังไงถึงตอนที่ต้องโละทิ้งก้ตั้งกระทู้บอกกันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

96GT ไม่ไหว แล้วอะไรจะไหวหล่ะ >. <

Comment

ผมก็ใช้xfx9600gtผมว่ายังได้อีกยาวนะรอมีปัญหาค่อยซื้อตัวใหม่เอางับ

Comment

น่าจะไปได้อีกไกลเลย เป็นรอง 9800gt+ แค่ สตรีมโปรเซสเซอร์ละหว่ะ(ปลอบใจตัวเอง)ถ้าจะซื้อใหม่ ผมจะซื้อ 260Gt นู้นเลยราคา ลงมาแระ แรงกว่า จมเลย อิอิ

Comment

ผมก็XFX 9600GT ครับ
                              ยังชิว ชิว

Comment

Working...
                              X