Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอดูคะแนน aquamark3 จากโน้ตบุคของท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอดูคะแนน aquamark3 จากโน้ตบุคของท่าน

ขอดูคะแนน aquamark3 จากโน้ตบุคของท่านหน่อยครับว่ารุ่นไหนแรงจริงและรุ่นไหนแรงหลอกเพื่อเป็นแนวทางในการเลือกซื้อของเพื่อนสมาชิกครับ จะได้เลิกนั่งเทียนกันว่าอันนั้นแรงอันนี้แรง เอาแบบลงรูปเลยนะครับ

ช่วยๆกันลงรูปคะแนนตอนเทสหน่อยนะครับ

จัดไปครับ แต่เป็น macbook นะ ดู spec กันเอาเอง

spec GMA950 onboard กับ core2duo 1.83GHz

การ์ดจอกระจอก แต่ cpu แรงดี

Comment

Notebook ของผมครับ

Comment

โปรแกรมนี้ใช้กับ Vista ได้ป่ะ

Comment

Originally posted by Evasion View Post
          Notebook ของผมครับ
          ของท่านรุ่นไหนครับ แรงดีจังเลย

Comment

เอามั่ง เก่าๆกะการ์ดจอDirectx 8

ตามSigครับ

เทสได้แค่ 3D mark01 กะ aqua

03 กะ 05 บุญไม่พอ
            Last edited by Centrino; 3 Mar 2007, 23:27:53.

Comment

แปะ 01 มั่ง

รุ่นใหม่ๆใครเทสได้น้อยกว่าผมนี่ ไม่ผ่านนะครับ อิอิ
              Last edited by Centrino; 3 Mar 2007, 23:40:43.

Comment

ของผม3Dmark01 ได้2500กว่าเองครับ Lenovo0761D7T

Comment

^_^

X700 ครับ
                  ลืมสเปค
                  acer 5502nwxmi
                  PM740 1.73GHz FSB 533MHz
                  RAM 1GB (512Dual)
                  ATI X700 64MB
                  Last edited by eng_kamikaze; 4 Mar 2007, 10:19:41. Reason: Forgot spec NB

Comment

แรงกว่าคอม ตั้งโต๊ะผมอีก -*-

Comment

จัดไปอย่าให้เสีย สเปคตามลายเซน ไม่มีตัดต่อไม่เวอร์ เพราะมีคนเทสมาแล้ว

Comment

ของผมได้เท่านี้ครับ GF GO6600 โน้ตบุคตกรุ่น

Comment

Please...

อยากเห็นของ A8JP หรือ รุ่นอื่นก็ได้
                          ขอให้เป็น X1700 หรือ X1600
                          ขอยลโฉม สักครั้งครับ
                          จะเปลี่ยนเครื่องแล้ววว

Comment

ขอแบบถึงแสน มีมะ

Comment

ขอโพสบ้างครับ
                              acer TM 4262 WLMi core duo 1.66 Ram 512/533*2 Dual Geforce Go 7600 128 MB

อยากขายบ้าง แต่ไม่รู้จะได้เท่าไร ลองดูผลครับ ไม่รู้แรงพอไม

Comment

Working...
                              X