Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที แกะ printer แล้วหาทีใส่ชิ้นส่วนนี้ไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที แกะ printer แล้วหาทีใส่ชิ้นส่วนนี้ไม่เจอ

เป็น epson tx101 ครับพอดีมีเศษอะไรไม่รู้เข้าไปติดเฟืองมันก็เลยต้องแกะแล้วมีชิ้นส่วนนึงหลุดออกมาจากไหนไม่รู้หาที่ใส่ไม่เจอ T_T ใครรู้ช่วยหน่อยครับ

ทำแท้งค์รึป่าวคับ
    ตัวนี้มันเอาไว้ล็อคตัวแท้งให้มันติดกันคับ
    ใส่ตรงตูดแท้งค์อะคับ

Comment

Originally posted by jakkapong0 View Post
      ทำแท้งค์รึป่าวคับ
      ตัวนี้มันเอาไว้ล็อคตัวแท้งให้มันติดกันคับ
      ใส่ตรงตูดแท้งค์อะคับ
      ใช่จริงๆด้วย ขอบคุณมากๆครับ หาที่ใส่อยู่ตั้งนาน

Comment

Working...
      X