Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+กับHD4870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX+กับHD4870

อยากทราบว่า 4870 แรงกว่า 9800GTX+ เยอะปะครับผม ถึง2เท่าปะครับ กำลังจะซื้อคิดๆอยู่
    ขอบคุณครับ

ก็พอควร 10-20 % (โดยเฉลี่ย)

Comment

ขอคุณครับ ก็ไม่เยอะเท่าไรครับ

Comment

ผมว่าน่าจะเกิน 20 เปอเซนต์น่ะแต่ไม่น่าจะเกิน 35 เปอเซนต์

Comment

98+ ก็ลื่นแล้วครับ กับเกมปัจจุบันนี้

Comment

ผมว่าใช้จริงไม่ค่อยรู้สึกต่างมากเท่าไรนะครับ ยิ่งถ้าจะ 19 นิ้วนี้ ไม่รู้สึกเลยครับ

ผมลอง ASUS 98GTX+ TOP DK กับ HIS 4870 DDR5 1G ICEQ4+

Comment

อืม+++!!!!

Comment

ผลเทสดูเหมือนไม่เยอะ เผลอๆ 9800gtx+ ที่ oc ได้ผลเทสเกือบเท่ากันด้วยซ้ำ
                แต่ใช้งานจริงๆ จากที่เล่นด้วยตัวเอง ผมว่าต่างเยอะครับ
                ที่ผ่านมาใช้ 9800gtx+ กับ 4870 1 G เล่น crysis ต่างกันเยอะเลยครับ รู้สึกได้ชัดเจน

Comment

ขอบคุณทุกท่านมักครบที่ให้ความเห็น สรุปผมจะสอย XFX 9800GTX+ ดีก่า

Comment

อย่าดูคะแนนอย่างเดียว

ผมใช้9800gtx+ กะ 4870

4870แรงกว่ากันมากมาก(ขอใช้คำว่ามากสองตัว)

Comment

ผมว่า ราคาก็ต่างกันเยอะนะครับ
                      ความแรง 4870 มันแรงกว่าครับ 4870 นี้บี้ๆ กะั GTX200 ได้บางตัวหล่ะ

มันก็อยู่กับงบหล่ะครับ 9800GTX+ มันก็เล่นได้ทุกเกมแล้วครับ แต่ถ้าอยากแรงก็+งบถึงก็ 4870

Comment

Working...
                      X