Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาช่วยดูหน่อยครับผมมีปัญหากับการ์ดจอครับคืองานหนักมันสู้พองานเบาๆมันไม่สู้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ามาช่วยดูหน่อยครับผมมีปัญหากับการ์ดจอครับคืองานหนักมันสู้พองานเบาๆมันไม่สู้เลย

เข้ามาช่วยดูหน่อยครับผมมีปัญหากับการ์ดจอครับ
    คืองานหนักมันสู้พองานเบาๆมันไม่สู้เลย

เล่นเกมหนักๆทุกเกมการ์ดมันก็ไม่มีพัดลมมันไม่เห็นเป็นไรเลย

แต่พอเปิดเว็บพิมพ์งานก๊อปไฟดูหนังเหรอทำอาไรทุกอย่างที่เป็นงานเบาๆที่ไม่ใช่เล่นเกม
    มันจะเล่นได้ซักพักแล้วก็จอขึ้นเป็นเม็ดๆแล้วค้างแล้วหน้าจะจอดำมืดไม่เห็นไรแป๊ปนึงแล้วก็
    หน้าจะมันจะกลับคืนมาแล้วไดรเวอร์ของatiมันจะให้เราส่งรายงานการerrorทางเมล์ไปหาเว็บมัน

เป็นอย่างนี้ทุกครับเป็นตั้งแต่เปิดเครื่องเลยครับ
    เล่นเกมก่อนเล่นเกมหลังไม่มีผลมันเป็นตลอดพอเจอกับงานเบา
    ลองเอาพัดลมมาเป่าก็ไม่หาย

เคยเราไปเครมที่a&lเขาบอกไม่เป็นไรมันใช้ได้เขาว่าเขาเทสเกมออนทั้่งวันไม่เป็นไร
    เลยคืนผมมาตอนแรกก็งงว่าเราใช้มันเป็นนี้หว่า
    เลยลองลงวินโดว์ใหม่เลยแล้วก็รู้ความจริงอย่างที่บอกไปข้างบนนะครับ
    ก็เขาไม่ลองเปิดเว็บทำงานเอกสารดูเขาเลยไม่รู้ว่ามันไม่ปกติมั้ง

เดี๋ยวจะเอาไปเครมอีกรอบละใครรู้สาเห็นช่วยมาบอกกันหน่อยครับ
    ตัวนี้เลยครับ ติดพัดลมกับไม่ติดพัดลมก็ไม่มีผลต่อมันเลย
    เอาไปใส่เครื่องอื่นของเพื่อนก็เหมือนกันเลย
    นี้ถ้ามันเป็นคนรักตายเลยชอบงานหนังแต่ไม่รักงานเบา

driver VGA

ลองเปลี่ยนดู

Comment

ลองแล้วครับทุกๅ v ที่มันลงได้ผลออกมาเหมือนเดิมเลยครับ

Comment

fyo

Comment

ดันหน่อยครับไม่มีใครตอบเลย

Comment

3870 ผมก็เป็นคับ Flash BIOS VGA ใหม่ก็หายเลยคับ แต่ไม่รู้ว่าของท่านจะหายเปล่านะคับ

Comment

Flash BIOS VGA ทำไม่เป็นครับช่วยบอกหน่อยครับ
              ใครแฟรตเป็นมั้งครับ

Comment

ดันหน่อยครับ
                ท่านใหนทำเป็นช่วยหน่อยครับ
                เพื่อนร่วมบอร์ดด้วยกันไม่ทิ้งกันใช่ปะครับ

Comment

format ลงวินโดวส์ใหม่

Comment

ลงวินโดว์ใหม่แล้วครับเหมือนเดิมครับเอาไปเสียบเครื่องเพื่อนก็เหมือนกันครับ

Comment

ชื้อการ์ดจอไหม่ ไม่ได้หรอครับ ขายเลย

Comment

ยืมภาพมาจากท่าน prombunglam ครับ ลองใช้โปรแกรมนี้แฟลชไบออสดูนะครับ
                        ส่วนเวอร์ชั่นใบออส ลองหาในเว็บ TechPowerup ดูครับ

Comment

ขอบคุณท่านmaterialiseและรูปท่านprombunglamมากครับ
                          ตอนนี้ผมเอาไปเครมเป็นรอบที่4แล้ว
                          และแล้วเขาก็จะเปลี่ยนตัวใหม่ให้ครับรอรับวันจันทร์ถ้ามันยังไม่ดีอีกก็จะฆ่ามันแล้ว555+

Comment

เครมได้ตัวใหม่มาเหมือนเดิมเลยครับท่านทั้งหลาย
                            งงละทีนี้

Comment

ช่วยดูกันหน่อยนะ
                              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=397486

Comment

Working...
                              X