Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครพอเป็น Iphoto บ้างครับ มีเครื่องหมายตกใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครพอเป็น Iphoto บ้างครับ มีเครื่องหมายตกใจ

คือ ใส่รูปไปอาจจะใหญ่เกินแฟ้ม มันมีเครื่องหมายตกใจอ่ะครับ ผมเลยสอบถามหน่อยครับว่า
    ถ้าเอางานไปปริ๊น หรือ ทำเล่มหนังสือ มันจะล้นกรอบไหมครับ ทำยังไงให้มันหายตกใจอ่ะครับ นอกจากต้องกะระยะเอาเองซึ่งกะยากดี หรือ ไม่ต้องกังวลอ่ะครับ พอปริ๊นเล่ม มันจะเท่ากับที่เราทำพอดี

อีกเรื่งครับ ผมจะหา ทรีม หนังสือหรือ พวกทรีมสวย ใน Iphoto ฟรีๆได้ที่ไหนครับ เหอๆ ขอบคุณครับ
Working...
X