Announcement

Collapse
No announcement yet.

: DFI & XFX @ I-CUTE RED EDITION : ภาค 2 !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• : DFI & XFX @ I-CUTE RED EDITION : ภาค 2 !!!

: DFI & XFX @ I-CUTE RED EDITION : ภาค 2 !!!

อย่า"งง"นะคับ ว่าทำไมถึง ภาค2 ใครยังไม่ได้ดู ภาคแรก คลิ๊กโลด ( กากๆ นะ )
    : DFI & XFX @ I-CUTE BLACK EDITION : ภาคแรก

กาลเวลาผ่านไป 2 เดือน ภาคแรกเบื่อซะแล้วว (ขายกินหมด 55+)

เริ่มสร้างเนื้อสร้างตัวได้ เรยได้ของเล่นใหม่มา

1.mobo DFI NForce4 SLi Expert Venus ( Limited Edition ) เห็นเค้าว่ามีแค่ 4 ตัวในไทย

2.CPU Opterion 165 ( แพง Shift หายเรย )

3.Ram Corsair XMS CL2 512*4 = 2G (Shift เดียวกันอีก 55+)

4.XFX 8800GT 640M ALPHA DOG EDITION V.1.1 ( ราคาบนกล่อง 11550.- เรยนะ )

5.Cooler Master V8 ( กากๆ )

6.Gigabyte V-Power ( ทำไมต้อง V ด้วยฟระ )

7.Gigabyte SuperB 550W ( ของเหลือจากภาคแรก )

8.XIGMATEK Fan 8 CM*2 ( สีส้มๆ )

ส่วนเคสพระเอกของเรา มาจากภาคแรก

โม้มาเยอะละ เอ้าเริ่มกันเลยย

THE END

Last edited by 13ee1213ee12; 28 Feb 2009, 14:16:20.

เส็ดแว้ววว

Comment

สวยมากๆๆ อยากได้ XFX จังเลย

Comment

สวยครับ

Comment

สวยครับ....แต่แสบตาจัง

Comment

เปิดผับเลยดีกว่า

Comment

คําพูดเยอะดีครับ 5555555555+

Comment

จะนอนหลับไหมเนี่ยถ้าเปิดโหลดบิททั้งคืน อิอิ

Comment

คานกันงอการ์ดจอนี่ จะใส่ให้ได้เลยใช่มะ

Comment

ดุดี สวยๆ

Comment

Originally posted by vibe View Post
                      สวยมากๆๆ อยากได้ XFX จังเลย
                      แหล่มๆ
                      Originally posted by GTR 35 View Post
                      สวยครับ
                      ลอยแล้ววว
                      Originally posted by dukdikza View Post
                      สวยครับ....แต่แสบตาจัง
                      แดงๆ
                      Originally posted by nike View Post
                      เปิดผับเลยดีกว่า
                      เปิดเพลงดังๆ ปิดไฟห้อง มันเรย
                      Originally posted by Title don View Post
                      คําพูดเยอะดีครับ 5555555555+
                      แป่ว พิมเอาคับ (แป๊ก )
                      Originally posted by TORMAN View Post
                      จะนอนหลับไหมเนี่ยถ้าเปิดโหลดบิททั้งคืน อิอิ
                      55+ มีสวิทเปิดปิดไฟเคสอยู่ๆ
                      Originally posted by Toffeecheese View Post
                      คานกันงอการ์ดจอนี่ จะใส่ให้ได้เลยใช่มะ
                      โชว์โลโก้ XFX กว่าจะหามุมใส่ได้
                      Originally posted by kgb99 View Post
                      ดุดี สวยๆ

Comment

แนะนำอีกอย่างครับ ไหนๆจะโทนร้อนแล้ว เปลี่ยนไฟหน้าเคสด้วยสิครับเอาแดงๆเลยนะ หุหุ

Comment

Originally posted by ZestPluZ View Post
                          แนะนำอีกอย่างครับ ไหนๆจะโทนร้อนแล้ว เปลี่ยนไฟหน้าเคสด้วยสิครับเอาแดงๆเลยนะ หุหุ
                          เปลี่ยนไม่เป็นอ่ะคับ 55+

Comment

สวยมากครับ ร้อนแรง เป็นคนมีไฟป่าวครับเนี่ย ฮา

Comment

สงสัยชอบแสงสี ไป THE ROCK กันเปล่า 555+++

Comment

Working...
                              X