Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Windows Xp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Windows Xp

1.ตัว software windows xp professional (original) ซื้อที่ไหนครับช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    2.พอลง windows แล้วค่อย update เป็น sp2,sp3 ผมเข้าใจถูกไหมครับ
    3.การเล่นเกมส์ทั้ง offline,online ควรใช้ตัวไหนดีครับระหว่าง sp2,sp3

1 ไม่ต้องซื้อ หาตามบิทชั้นนำ ครับ
    2. ไม่ต้อง อัพก็ได้ครับ ปัจจุบัน มีให้เลือกใช้แพร่หลาย ทั้ง sp 2 sp 3 พร้อมติดตั้งทีเดียวเสร็จ
    3.อนาคต ส่วนตัวผมว่าใช้ sp 3 ดีกว่าครับ เพราะว่าเกมส์ใหม่ๆๆๆ บางเกมส์ ต้องการ GTA4

Comment

5800baht

Comment

Working...
      X