Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเลือก Case ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเลือก Case ให้หน่อยครับ

ระหว่าง ThermalTake V9 กับ CoolerMaster Centurion 590 ตัวใหนน่าเล่นกว่ากันครับ
    ตอนนี้ใช้ CoolerMaster Centurion 5 อยากจะเปลี่ยนแล้วครับ หรือท่านใดมีรุ่นอื่นแนะนำก็ได้นะครับ
    ขอบคุณครับ

ผมเล็ง Thermalteke V9 อยู่ครับ
    สวยงามน่าใช้มาก
    แต่ ... ไม่มีของนะครับ
    เห็นว่าจะเข้ากลาง - สิ้นเดือนนี้
    ถ้าไม่มาผมคงไปถอย CM690 มาแทนแล้วแหละ ...

ป.ล. ผมชอบพัดลมข้างบน กับ ฮาร์ดดิสแบบหันข้าง ซึ่ง 2 ตัวนี้มันตรงความต้องการครับ ...

Comment

ชอบเหมือนกันครับ HDD หันข้าง แต่ 690 รู้สึกว่ามันจะใหญ่ไปสำหรับผมครับเลยต้องหันมาเล็ง 590 หรือไม่ก็ Thermaltake V9 แทนครับ

Comment

cheer CM690 - -*

Comment

รอหน่อยครับ TK ของจะเข้ามาวันที่ 25 นี้ V9 น่าใช้และคุ้มค่ากว่าครับ

Comment

Working...
          X