Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ Notebook ATi x1700 ใ้ช้ไดร์เวอร์ธรรมดาได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ Notebook ATi x1700 ใ้ช้ไดร์เวอร์ธรรมดาได้มั้ยครับ

การ์ดจอ Notebook ATi x1700 ใ้ช้ไดร์เวอร์ธรรมดาได้มั้ยครับ หรือไดร์เวอร์ที่โมมา ที่เว็บ guru3d ได้รึป่าวครับ

ลงได้ครับ

แต่ถ้าลงแล้วไม่เข้ากันอีกเรื่อง

Comment

ช่วงนี้ Omega Driver มีBugเยอะมากครับ ไม่รู้เป็นอาไร - -

Comment

ต้องใช้ไดร์เวอร์ที่มากับรุ่นNotebookจะดีกว่าครับ

Comment

ผมไปเจอ ไดรเวอร์ เวอร์ชั่นใหม่ ครับ รองรับ X1700 บน ASUS F3JP
          http://www.ati.com/online/mobilecatalyst/
          ผมลงแล้วลองกับ เกมส์ GOW ใช้ได่เลยครับ...
          ตัวไครฟ์เวอร์ที่มากับเกมส์ ลงไม่ได้นะครับ ไม่รู้จัก X1700

Comment

ผมไม่ชอบ Ati ก็ไอ้ตรง Driver Catalyst มันกินแรมเยอะนี่แหละ

Comment

Working...
            X