Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปค ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปค ให้ทีครับ

ผมมีไรอยากจะสอบถามนิดหน่อย ครับ คือ ต้องการจะปล่อยบอท 24 อ่านะ สเปค core2 2.2/ ram 1g /M/B asus P5kse /VGA ATI HD 2600 XT / POWER enermax 460 w / 160 GB SATA อย่างนี้กินไฟแน่

ถ้าจะให้ประหยัดกว่านี้ พอดีผมมี Power ติดเคสอยู่ถอดออกไป และก็มี HDD IDE 80 GB ซึ่งตอนนี้ไม่ได้ใช้ถ้าเอาPOWERกับHDD IDEไปใส่แทนกันจะประหยัดขึ้นไหมครับ และถ้าเราไม่ได้ใช้ CD ควรจะเอาออกไหมครับ
    รบกวนหน่อยนะคร้าบ แต่เสียดายอยากจะเอา กาด จอ ออก แต่ดันไม่มี onbord
Working...
X