Announcement

Collapse
No announcement yet.

CORE CONTACT FREEZER กับ TUNIQ อันไหนดีกว่ากันคับ ใส่กับ P5Q PRO + Q6600คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CORE CONTACT FREEZER กับ TUNIQ อันไหนดีกว่ากันคับ ใส่กับ P5Q PRO + Q6600คับ

อันนั้นดีกว่ากันคับ

ใส่แล้วสวยกว่า
    เย็นกว่าคับ

???

หรือมีตัวอื่นจะแนะนำคับพี่
    งบ2000คับ
    ???

ขอบคุนสำหรับคำแนะนำคับ^^

tuniq ครับ หรือไม่ก็ลองมองพวก ultra12EX

Comment

tuniq ครับ tower 120 แจ่ม ครับ สวย ๆ เย็น ๆ ใช้ อยู่

Comment

มันเย็นกว่าเยอะไหมคับ
        ???

Comment

กว่า เดิม เยอะ ครับ

แต่ กว่า กัน ไหม ไม่ แน่ ใจ นะ อิอิ

Comment

แล้วตอนนี้ที่ไหนมีของมั้งคับ
            ???

Comment

TK COM ครับพันธุ์ทิพย์ ชั้น 1 tuniq 1950 ต่อได้ นิด หน่อย คน ขาย ก็ น่า รัก ...*-*

Comment

เย้ยย
                ทำไมที่ jedi 1790เองอะคับ

แต่tk เขียน blue LED

???
                ต่างกันยังไง
                หรือแค่สี

Comment

Originally posted by mooskalacy View Post
                  TK COM ครับพันธุ์ทิพย์ ชั้น 1 tuniq 1950 ต่อได้ นิด หน่อย คน ขาย ก็ น่า รัก ...*-*
                  คอนเฟิร์ม ครับ น่ารักจริงๆ ...

Comment

Originally posted by babymilo View Post
                    เย้ยย
                    ทำไมที่ jedi 1790เองอะคับ

แต่tk เขียน blue LED

???
                    ต่างกันยังไง
                    หรือแค่สี
                    พัดลมต่างกัน

เจไดพัลมธรมดาไม่มีไฟ ทีเคพัดลมไฟสีน้ำเงิน
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

แล้วพัดแค่สีสวยไม่ได้แรงกว่าใจไหมคับ
                      ???

อยากไป
                      งิงิ

น่ารักซะด้วยย
                      ^^

Comment

เย้ยย
                        ฟันธงเรื่องซิงกันทีจิคับ
                        ว่าเอาอะไรดี

ไม่ใช่คนขาย
                        ^^

Comment

Originally posted by babymilo View Post
                          เย้ยย
                          ฟันธงเรื่องซิงกันทีจิคับ
                          ว่าเอาอะไรดี

ไม่ใช่คนขาย
                          ^^
                          ถ้าเรื่องซิง คุณต้องเดินไปถามเค้าเองแล้วล่ะ แต่ถ้าเรื่องซิงค์ผมใช้อยู่ครับ Tuniq พัดลมไม่มีไฟก็เย็นดีนะ

Comment

คับ

แต่ไปเจอtop5มา
                            http://www.frostytech.com/top5heatsinks.cfm

อันนี้อะ
                            core contact ติดอันดับ2เลย
                            tuniq
                            ไม่ติดเลย
                            ^^

Comment

ฟันธง คนขาย ร้าน TK น่ารัก ขาวเชียว 555+
                              อ๋อ คุยกันเรื่อง cooling หรอ

Tuniq 120 ครับ ที่ TK ผมต่อได้ 1900.- อ่ะ
                              เย็น ไฟสีฟ้าสวยดี ตอนใส่ลำบากโคด ต้องรื้อบอร์ดกันเลย
                              ถ้าไม่เป็นเลย แนะให้ยก case ไปให้เค้าทำให้ครับ
                              เพราะประกอบยากมาก

แต่เย็นจริง นี่ confirm P4 630@ 4.2g full load ยังแค่ 50 นิดๆ

Comment

Working...
                              X