เพิ่งซื้อมาครับ เมื่อวันศุกร์ที่แล้วครับ ทุกอย่างปกดิดี แต่สงสัยว่าลำโพงเสียงแตกครับ เป็นกับบางเพลงที่มีเบสจะมีเสียงซ่า ๆ คล้ายๆ เวลาลำโพงแตกครับ เลยอยากให้ช่วยลองเล่นเพลงของ Luciana Souza ชื่อเพลงMuita Boreira ว่ามีเสียงแตก ๆรึเปล่า ขอทราบผลด่วนเลยนะครับ เพราะจะได้รีบไปเปลี่ยนวันนี้แล้วครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
อ้อ ถามเผื่อนิดนึงครับ ว่าเวลาชาร์ตแบตเต็มแล้ว พอดึงปลั๊กออก ค่าแบตจะโชว์ที่ 97 เปอร์เซ็นต์ รึเปล่าครับ ถ้าไม่ปกติจะได้เปลี่ยนเหมือนกัน