Announcement

Collapse
No announcement yet.

fallout3 ตรงนี้ bug มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• fallout3 ตรงนี้ bug มั้ยครับ

เล่นถึงเควสที่ให้เดินตามหุ่นยักนะครับ เล่นรอบแรกตามไปถึงสะพานแล้วพอดีไฟดับ พอผมโหลดใหม่มาพอออกประตู หุ่นยิงเครื่องบินตกแล้วหุ่นมันยืนนิ่งเลยครับไม่เดิน ลองโหลดดูหลายๆรอบละมันก็นิ่งไม่เดิน เลยไม่รู้ทำไงคิดว่ามันมันเป็นเควสหลักไปต่อไม่ได้ ใครเคยเป็นมั่งแล้วแก้ไงดีครับ

มันจะเดิน ไปจนถึง lincon memory นะ ตามไป***งๆ ก็พอจ้ะ ได้ไม่ต้องเปลืองกระสุน

Comment

มัน**ไม่เดิน**นี่ซิครับ ไม่รู้ทำไง เดินไปเองก็ไปไม่ได้มันมีกำแพงขวางอยู๋ เย็นนี้กะว่าจะลองโหลดเซพก่อนหน้ามาลองเล่นดูเผื่อมันเป็นบัค

Comment

งั้นก็ บัคแล้ว โหลดเกม ก่อนหน้ามาได้เลย จ้ะ

Comment

Working...
        X