Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใบแจ้งหนี้เงียบ~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใบแจ้งหนี้เงียบ~

คือผมใช้เนท MAXNET อยู่อ่ะครับ

ตั้งแต่ใช้มายังไม่มีใบแจ้งหนี้มาเลยครับ >.< ตั้งแต่ปลายเดือน กันยา
    ตอนที่ทำสัญญาใช้บริการ เค้ามาหาที่บ้านเลยครับ
    แต่ขากลับ เค้าลืมเอาสำเนา ทะเบียนบ้าน บัตร ปชช. ไปน่ะ

จะนิ่งดีป่าว >.<

Comment

ถ้ายังใช้งานได้อยู่ นิ่งๆไปก่อนก็ได้นะครับ ^^ เพราะว่าถ้าเรียกเก็บกันจริงๆ เราก็บอกได้ครับว่าไม่มีใบแจ้งหนี้มาเลย

เพราะจะสอบสวนกันจริงๆ เค้าจะสอบสวนผ่านไปรษณีย์ละครับ

Comment

อยากได้แบบ จขกท บ้างครับ อิอิ

Comment

Originally posted by kozaz View Post
          อยากได้แบบ จขกท บ้างครับ อิอิ
          เหอๆ ซะงั้นน ..

Comment

แต่ถ้ามันได้เก็บ มันจะเก็บ เราแบบเป็น ก้อนใหญ่ เลยครับ

ผมใช้เน็ต cdma ของ cat ใช้ตั้งแต่เริ่ม มา 6 เดือน

มันไม่ส่งใบแจ้งหนี้มาซักที แล้วมันส่งมาทีเดียวเลย 6งวด ต้องไปจ่ายมัน 3 พันกว่าบาทเลย

แต่มันก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะระบบแจ้งหนี้เริ่มต้นมันช้าอยู่แล้ว

ผมเคยขึ้นไป สนง.มันอยู่ ไปถามมันว่าทำไม ไม่มีบิลมาเก็บ มันก็บอกว่า ระบบมันช้าแบบนี้หละ ไม่เป็นไรครับ เตรียมเงินไว้จ่ายทีเดียวเลย6เดือน - -"

Comment

รอจ่ายทีเดียวเลย เก็บเงินไว้รอแล้วกัน
              ถ้าถึง 2 ปี ยังไม่ส่งบิลมาค่อยว่ากัน

Comment

Working...
              X