Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิงงบ 2000 อันไหนดีสุดคับ แนะนำทีคับ แล้วราคาเท่าไรด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิงงบ 2000 อันไหนดีสุดคับ แนะนำทีคับ แล้วราคาเท่าไรด้วยคับ

แนะนำทีคับ
    จะได้ซื้อแล้ว
    อาทิดนี้อะคับ

ยัง เชียร์ TUNIQ tower 120 อยู่ ครับ

สวย ๆ เย็น ๆ ใหญ่ ๆ 1950 ต่อ ได้ นิด ๆ

Comment

จัดไปคับ
      แล้วท่านอื่นๆ
      ละคับ
      ???

Comment

Core Contact ตัวใหม่ร้าน TKCom เลยครับ

Comment

Originally posted by scops View Post
          Core Contact ตัวใหม่ร้าน TKCom เลยครับ
          ตัวไหม่ต่างจากตัวเก่ายังไงอะคับ
          ???

Comment

ตัวใหม่ HeatPipe 4 เส้น นาบติดกับกระดอง CPU ดึงความร้อนออกมาตรงๆเลยครับดูแล้วน่าลองมากกก

Comment

CoolerMaster Hyper 212 ใส่พัดลทมสองด้าน ผมว่าเย็นดีน่ะ

Comment

Working...
              X