Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยครับร้อนใจมากเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยครับร้อนใจมากเลยครับ

เมื่อกี้ผมเพิ่งได้4850มาครับเเต่ไม่เเน่ใจว่าpsuผมเอาอยู่รึเปล่าครับ
    ผมใช้Enermax 350w โดยมี
    E7300
    m/b p5kpl/1600
    Ram 1*2
    dvd-rw = 1
    hd 320G = 1
    fan 120*3
    vga pwc4850 512mb
    รบกวนด้วยน่ะครับ
    ขอบคุณครับ

น้อยไปนะผมว่า

Comment

น่าจะไหวครับ ถ้าไม่ oc ลองเลยครับ อย่างมากก็แค่ เปิดไม่ติด

Comment

น่าหวาดเสียว กลัวจะวูบเอา

Comment

เสียวๆพรุ่งนี้ไปซื้อใหม่วันนี้ใช้ไปก่อน

Comment

คาดว่าจะเเต๊บ

Comment

ผมได้ไปเทสจากเวป www.thermaltake.outervision.com มาครับได้ 289w
              อย่างนี้ใช้ได้มั้ยครับ หรือผมเช็คผิดยังไงรบกวนด้วยครับ

Comment

Originally posted by onepiece01 View Post
                ผมได้ไปเทสจากเวป www.thermaltake.outervision.com มาครับได้ 289w
                อย่างนี้ใช้ได้มั้ยครับ หรือผมเช็คผิดยังไงรบกวนด้วยครับ
                ผมแนะนำให้เปลี่ยนด่วนครับ เป็น 450+ วัตต์แท้ ขึ้นไป ที่ จขกท.นับนั้นเป็น พลังงานขั้นต่ำครับ ถ้าเป็นระดับ Peak ขึ้นไปคงเอาไม่อยู่หรอกครับ

Comment

Originally posted by YeZs View Post
                  น่าหวาดเสียว กลัวจะวูบเอา
                  รูปท่านเสียวกว่าอีก...

Comment

อันตราย ดูข้างกล่องการ์ดจอหรือคู่มือ จะมีบอกว่าแนะนำ psu +12v ที่เท่าไร

Comment

อาจจะใช้งานธรรมดาได้

แต่ถ้าเล่นเกม + ดูหนัง HD ล่ะก็ ไม่พอแน่

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ปิ่ม ๆเเล้วมั้งครับนั้น
                          เเต่เค้าว่า Raidmax 530 w ไหวนะ

Comment

ลองดูครับ มะก่อนก็เคยใช้ Enermax 350w กะ 1950XT มาแล้ว
                            ก็ใช้ได้นะ แต่OCไม่ได้ทั้ง CPU/VGA ไม่งั้นวู้บ

Comment

ระวังจะดับนะ

ใช้ 500+วัตแท้นะมั่นใจครับ

Comment

Working...
                              X