Announcement

Collapse
No announcement yet.

Burnout Paradise [Online]ใช้ชื่ออะไร มารายงานตัวกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Burnout Paradise [Online]ใช้ชื่ออะไร มารายงานตัวกัน

Burnout Paradise ใครเล่นออนไลน์ มาลงชื่อกันไว้ซะดีๆ 5555
    แล้วไว้จะ Add Friend ไป หุหุ

รวบรวมรายชื่อไว้ที่หน้านี่เลยละกัน ตกใครไปบอกด้วยละ
    Channetr
    devilmick
    johny_memonic
    Apivich
    CybasterTH
    thejackalii
    ApOlOgY
    keanutt
    cOKeZeroO
    AmillzSlusho
    BlindShooterMX
    KunJOBz
    ARMYMAN
    Kingdomax
    TorIoManIA
    jajaboss
    clonoa
    iheer
    Riseking
    unpat
    NookdeE
    naruto64
    karas100
    eliwodkung
    needboon
    nonoeveronica
    denistrY
    lovelarm
    Ignited
    exzato
    alba123321

ตกหล่นใครไป บอกด้วยละกัน
    ปล. ผม add ไปหลายคนแล้ว ยังไม่ได้รับเพื่อนกันเยอะแยะเลย รับกันหน่อยครับ ส่วนใครที่ผมไม่ได้ add ไป ก็ add มาละกัน - -
    Last edited by Tunza!; 9 Feb 2009, 17:42:49.

devilmick ค้าบ

Comment

ยังไม่ได้เล่นเลย

Comment

johny_memonic แว๊นๆๆ

Comment

Apivich ครับ ผมงงตอนเล่นออนไลน์ครับตอนเปิดประลองกันมันต้องกดอะไรครับในเกมส์มันบอกว่าเปิดห้องประลองแล้วเข้าก็แข่งกันแต่ผมเข้ารวมในการแข่่งขันไม่ได้ของผมขับไปมันไม่มีคะแนน

Comment

ของแท้เท่านั้นใช่ปะ อยากเล่นอะ

Comment

CybasterTH ค๊าบ Add ไปแล้วรับกันด้วยนะ จะได้ join ผ่านเพื่อนเข้าเล่นด้วยกันได้สะดวก
              Last edited by AfterBlock; 6 Feb 2009, 07:13:41.

Comment

thejackalii ครับ

Comment

ขอถามหน่อยคับ ว่าจะซื้อแผ่นแท้อยู่ ราคาสักเท่าไหร่ครับ ตอนนี้ใช้ตัวบิทอยู่ พอออนไลน์รูปไมค์มันค้างแก้ไงดี

ApOlOgY ครับ
                  Last edited by ApOlOgY; 6 Feb 2009, 14:24:10.

Comment

-*- ผมชื่อ keanutt ครับผม ส่วนมากจะตั้งห้องเอง อิอิอิ

Comment

cOKeZeroO ครับ

Comment

AmillzSlusho ครับ

Comment

Originally posted by keanutt View Post
                          -*- ผมชื่อ keanutt ครับผม ส่วนมากจะตั้งห้องเอง อิอิอิ
                          ดีครับ ตั้งห้องเองดีกว่า เข้าไปเจอหัวห้องทำไรไม่เป็น ก็ได้แต่ขับวนไปเวียนมา เพราะหัวห้องต้องเป็นคนกำหนดการแข่งขัน หรือ จัดโหมดให้เล่น แบบหมายหัวเงี้ย มันส์มาก

CybasterTH add มานะครับ

Comment

BlindShooterMX มาลงชื่อด้วยคน

Comment

อัพรูปในกระดานผู้นำให้ดูหน่อยครับของผมทำไมมันมีคนเดียวอันนี้แข่งมอเตอร์ไซย์ครับ
                              [IMG][/IMG]
                              [IMG][/IMG]
                              ทำไมของผมมีอันเดียวครับ เล่นออนไลน์ไม่เห็นมีชื่อคนอื่นเเลย

Comment

Working...
                              X