Announcement

Collapse
No announcement yet.

spec นี้ เปิดนาน เล่นเน็ตทั้งวัน ใช้ PSU ยี่ห้อไหนเวิร์คกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spec นี้ เปิดนาน เล่นเน็ตทั้งวัน ใช้ PSU ยี่ห้อไหนเวิร์คกว่าครับ

คร่าวๆนะครับ

E7200

HDD 250GB

EAH 3870

เล็ง iCute 650W

กับ Thermal Take 470W

กะจะไป TK เสาร์นี้ครับ

อยากทราบว่าตัวไหน เปิดนานแล้วเวิร์คกว่ากันครับ

icute 650 ดูจะคุ้มกว่า

Comment

icute

Comment

Originally posted by tiksna View Post
        icute 650 ดูจะคุ้มกว่า

Comment

เปิดทั้งวันก็ PC power & Coolingครับ ยี่ห้อนี้ทำส่งให้แบรนด์ที่ทำเซริ์ฟเวอร์โดยเฉพาะนะครับ
          ตัว500W ประมาณ2800 เลขกลมๆนะครับ เปิด24/7 สบาย

อย่าเอามันเลยตัวพันกว่าๆ มันต่างตั้งแต่วัสดุผลิตแล้ว ดูน้ำหนักก็รู้ครับ Solid Capacity จะหนักกว่าCapaทั่วไป
          ต่างจากตัวเอาไว้เล่นเกมเยอะ
          หน้าตาก็ต่างนะครับ ถอดสายไม่ได้นะ
          ยังไงก็เช็คเวบไซค์ผู้ผลิตแต่ละแบรนด์ดูครับ
          ยิ่งน่าเชื่อถือ จะโชว์ข้อมูลเกือบทุกอย่างของPSUแต่ละรุ่นหน้าเวบเลย
          ละเอียดยิบ อ่านตาแทบปลิ้นเลยละ

Comment

I-CUTE 650 W

Comment

แนะนำ PC power & Coolingครับ ท่านอีกเสียง

Comment

Working...
              X