Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนอีกหนึ่งครั้งพรุ่งนี้ไปซื้อแล้ว รบกวนMODตั้งอีกกระทู้นะครัยเร่งด่วนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนอีกหนึ่งครั้งพรุ่งนี้ไปซื้อแล้ว รบกวนMODตั้งอีกกระทู้นะครัยเร่งด่วนครับ

E 8400
    MB EP35-DS3R
    EVGA9800gtx+หรือhis 4850 turbo
    Ram2*2
    DVD 1 อัน
    HD 320 G 1อัน

มีให้เลือก 4 ตัวครับ
    1. RaidMax Hybrid 2 RX-530SS 530W
    2. RaidMax AURORA 2 RX-600F 600W
    3. iCute TiTaNium 650W
    4. ThermalTake TR 470W
    ยังขาดอีกอย่างเดียวครับช่วยหน่อยนะพี่น้อง
    ปล.ยังไงเข้ามาแล้วก็รบกวนช่วยวิจาณ สเป็คนี้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

สเปคนี้ก็แจ่มคับ ส่วนพาวเวอร์รอคนเคยใช้มาแนะนำดีกว่า ผมใช้แค่ enermax 460 w

Comment

เชียร์ 4850 DDR 4 น่ะ มา แล้วราคาต่างกัน 500 เอง มั้ง
      และ iCute 650 W ครับ

Comment

icute

Comment

iCute TiTaNium 650W
          ThermalTake TR 470W

Comment

Originally posted by I3K View Post
            ThermalTake TR 470W
            ThermalTake TR 470Wถ้าเป็นตัวนี้พอมั้ยครับจะเอางบไปเพิ่มMBเป็นชิบP45ครับ

Comment

>>>>> ThermalTake TR 470W วัตเต็มหรือเปล่า

Comment

Originally posted by hoyopi View Post
                ThermalTake TR 470Wถ้าเป็นตัวนี้พอมั้ยครับจะเอางบไปเพิ่มMBเป็นชิบP45ครับ
                ขอต่ออีกหน่อยครับถ้าเปลี่ยนMBเป็น GIGABYTE GA-EP45-UD3R หรือGIGABYTE GA-EP45-UD3LR แล้วใช้ ThermalTake TR 470Wไฟจะพอมั้ยครับ

แล้วMB ตัวGIGABYTE GA-EP45-UD3LR เพียงพอมั้ยครับหรือต้องเป็นตัวGIGABYTE GA-EP45-UD3R

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

Comment

บอร์ดเอา ud3r แจ่มละ
                  psu ไอคุก 650w
                  ซื้อทั้งทีเอาดีไปเลย จะได้ไม่ต้องมาเปลี่ยนอีก

Comment

ขอบคุณทุกคนอย่างมากมายครับไปจัดมาแล้วครับจะไปเอาเย็นนี้ครับ

Comment

ของแรงๆ ทั้งนั้น

Comment

Originally posted by hoyopi View Post
                        เหลือกิน วัตต์เต็ม
                        แค่พัดลมไม่มีไฟสั่งมาแล้วTK

Comment

ผมออกความเห็นนิดครับ

PSU เลือกเผื่อก็ดีครับ... พอคราวจำเป็นแล้วมันไม่อยากซื้อใหม่ ไม่อยากขายต่อ ขายยาก ทนใช้เครื่องก็อาจพัง...

ปล.ผม Enermax460 กำลังหาการ์ดจอใหม่ แต่ใส่ไปแล้วไฟท่าจะปริ่มๆ

Comment

iCute TiTaNium 650W ครับใช้อยู่

แต่ว่ามันจะมีของป่าว

iCute TiTaNium 750W pro เลยก็ดี

Comment

เหมือนจะเหลือ เเต่ icute 750W ไม่เห็น 650 เลย ที่ TK

Comment

Working...
                              X