Announcement

Collapse
No announcement yet.

Burnout Paradise The Ultimate Box ใช้จอยธรรมดาเล่นได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Burnout Paradise The Ultimate Box ใช้จอยธรรมดาเล่นได้มั้ยครับ

Burnout Paradise The Ultimate Box ใช้จอยธรรมดาเล่นได้มั้ยครับ

มีใครลองแล้วบ้างช่วยหน่อยอยากซิ่งเต็มที่แล้วแต่มาติดที่ใช้จอยเล่นไม่ได้นี่แหละ

ผมก่ะใช้จอยเล่นอ่ะ

อาศัยเซ็ทjoy2key เอา

Comment

Originally posted by bodygrover View Post
      ผมก่ะใช้จอยเล่นอ่ะ

อาศัยเซ็ทjoy2key เอา
      ใช้จอยธรรมดาเล่นได้เหรอครับ

ช่วยบอกวิธีตั้งค่าให้หน่อยดิครับอยากเล่นมาก ถ้าเล่นกับจอยไม่ได้นี่ละเซ็งเลย

Comment

ได้ครับ ตั้งค่าในเกมได้
        กด Esc แล้วก็ F2 จะเข้าหน้าตั้งค่าต่างๆได้

Comment

จอยอันละ 100 ก็ใช้ได้ครับ สั่นอีกต่างหาก

Comment

เอ่อรบกวนขอวิธีตั้ง จอย ให้มัน เล่นแบบเดียวกับ Ps3 หรือ Xbox360 ทีจิครับ ตั้งปุ่มเองมั่ว

งงมากเลยครับขอบคุณครับ

Comment

จอยผม 199 seaway เล่นได้ครับแต่ต้องปรับปุ่มก่อน

Comment

จอย PS ก็เล่นได้งับ ^^

Comment

จอย PS2 หัวแปลง ก็ ใช้ได้จ้ะ เกมดีๆ ไม่ต้องเรื่องมาก เนอะ

Comment

ตั้งค่าจอยเล่นได้แล้ว ขอบคุณทุกท่านครับ
                    Last edited by Leg; 6 Feb 2009, 20:54:56.

Comment

ผมใช้จอย oker มันตั้งค่าไม่ได้อ่ะครับ มองไม่เห็นรูปจอย เห็นแต่คียบอร์ด มีวิธีแก้ไหมครับ

Comment

จอย PS2 + หัวแปลง สั่นได้ด้วย อย่างมัน ฮาๆ

Comment

เอ่อ...กำลังจะซื้อจอย Xbox360 พอดี เจอแบบนี้....งิ๊ดเลย

Comment

ด้านบนก็ไม่เห็นเป็นไรนี่ครับ ซื้อมาใช้เหอะจอยXbox360เนี่ย แล้วจะรู้ว่าคุ้ม ผมทั้งทำตกตั้งหลายครั้ง แถมพอเล่นเสร็จก็เอาสายพันๆๆ แล้วโยนไปไว้บนที่นอน (ห่.างจากตัวประมาณ2เมตรได้) บางทีก็ชิ่งกำแพงบ้างไม่เห็นมันจะพัง ถ้าเป็นLogitechล่ะก็ลงโลงไปนานแล้ว เล่นแบบเนี้ย

Comment

Working...
                            X