Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ nettop atom บ้าง ถามหน่อยสิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ nettop atom บ้าง ถามหน่อยสิครับ

คงจะประกอบ atom เร็วๆ นี้นะครับ มีคำถาม ถามผู้ใช้งานแล้วดังนี้..

1. อยากทราบคนที่ใช้แล้วว่า nettop atom ใช้ harddisk 3.5 ได้ไหม หรือใช้ harddisk notebook จะดีกว่า

2. ใช้ psu ขนาดกี่ watt ดีครับ

3. ใช้งาน windows xp แล้วอืดไหมครับ?

4. ประหยัดค่าไฟได้จริงไหม ?

1.ได้ ทั้ง 2.5 และ 3.5
    2. 350 watt แท้ก็พอ เหลือด้วยซ้ำ
    3.RAM 1GB ไม่อืดครับ
    4.ผมเห็น EEE box กินไฟประมาณ 40 - 98watt นะครับ ขึ้นอยู่กับว่าต่ออุปกรณ์กี่ชิ้น ด้วยครับ แต่น่าจะประหยัดที่สุดเมื่อเทียบกับ PC Desktop ทั่วไป

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X